ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แตงกวา น้องใหม่น่ารักโคตร @Kinnaree Spa  (อ่าน 376 ครั้ง)

ออฟไลน์ BabyLikeBody2Body

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
แตงกวา น้องใหม่น่ารักโคตร @Kinnaree Spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2023, 07:35:58 PM »
 :013: :013: :013:
วันนี้เหมือนฝนจะตก เหมือน 2-3 วันที่ผ่านมา แต่ก็ไม่ตกตามเคย
โทรถาม PR พี่แอน สุดสวย วันนี้อยากเสียตัว วันเหงา ๆ
PR : มีเด็กใหม่ค่ะ
รีบสิครับ น้องใหม่ ไม่ได้ลิ้มลองมานานมากแล้ว จัด ๆ
เดี๋ยวเข้าไปครับ จองไว้เลย ….
ถึงร้าน … น้องมารับ โอ ดูเงียบ ๆ นิ่ง ๆ เป็นเพราะยังใหม่?
PR พี่แอน แจ้งว่า น้องยังใหม่ สอนงานหน่อยนะคะ
คร๊าบบบบบ ปะขึ้นห้องเชือด ….
ขึ้นมาบนห้อง แรก ๆ ก็เงียบ ๆ พอคุยสักพักจูนติด คุยกันถูกคอ
น้องน่ารัก กว่าที่เห็นมาก น่ารักจริง ๆ ถูกใจผมจริง ๆ อิอิ
แค่นี้ก็คุ้มแล้ว ที่เหลือ กำไรล้วน ๆ
ถอดเกล็ดมา โอ่โห ออกจะเหมือนอวบนิด ๆ แต่ขอบอก
ของใหม่จริงครับ ไฟหน้าแข็งจริง ๆ ใหม่จริงครับ
อาบน้ำนี่ยังใหม่เลยสอน บอดี้ในห้องน้ำไป อาจจะยังต้องหัดอีกสักพัก
ตัดมาที่เตียง สอนน้องบอดี้บนเตียง สอนง่าย น้องมีความพยายามอยู่
ผลัดกันบอดี้ บิ้วไป บิ้วมา โหลด CD แทบไม่ทัน เสร็จอย่างไว
นอนคุยกันจนหมดเวลา  ไม่อยากลงเลย คิดถึง ๆ

สรุปแนะนำครับ ถ้าชอบของสดใหม่ ใครตามการบ้านมา
ถนอมน้องกันหน่อยนะครับ จะได้อยู่กับเรา นาน ๆ อิอิ :88: :88: