ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ออดี้ รถยี่ห้อนี้ เป็นที่ชื่นชอบของคนชอบรถยนต์ @กินรี สปา  (อ่าน 350 ครั้ง)

ออฟไลน์ SpiderManV

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
 :048: พีอาร์ โทรแจ้ง มีน้องใหม่ มาสอนงานหน่อยค่า
จัดไปสิครับ เดี๋ยวเข้าไปครับ
 ถึงร้าน  น้องออกมาแนะนำตัว น้องออดี้
สูงมาก (หรือเราเตี้ย 5555) หน้าตาบ้าน ๆ หน่อย ดัดฟัน
ถึงห้องน้องคุยเก่งอยู่ ถอดมาน่ารักดี น้องยังใหม่จริง ๆ
อาบน้ำยังไม่เป็น สอนไปตามระเบียบ หัวไวมาก ทั้งหน้า ทั้งหลัง
บอดี้ในห้องน้ำ เก่งทันตาเลย
ตัดมาที่เตียง น้องบอกี้พอได้ เสียวดี ต้องลองๆ 5555
บอดี้กันไป กันมา มีท่าบอดี้น้องทำสุดยอดมากเกือบเสร็จแน่ะ
สักพัก ขอใส่เกราะ ฟันกันเลยดีกว่า ไม่นานมาก
เสร็จอย่างไว ความฟินไม่เคยปราณีใคร

ตามมาดูครับ ถ้าอยากลองของใหม่  :89: :90: :91: