ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ชูก้า งานบู้ ใสๆน่ารัก ใส่เต็ม รอบสอง @lovelyspa  (อ่าน 458 ครั้ง)

ออฟไลน์ HS007

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 7
 :88:
น้องชูก้า ครั้งนี้รอบสองแล้ว ติดใจ จนต้องกลับมาซ้ำอีก

น้องตัวเล็ก หน้ารัก หน้าตาบ้านๆ แต่คือดี

ไม่ไหวละจ่ายตังค์ พาขึ้นห้องดีกว่า คิดถึงเลยต้องมาจัด

เหมือนตอนนี้ที่กำลังเขียนอยู่ คือจองไว้แล้ว อิอิ

อาบน้ำ เลยดีกว่า หลังจากไม่เจอกันนาน งานอาบน้ำได้นัวกันมันมาก

จนเสร็จก่อนไป1ยก

จากนั้นออกมานอนกอดและนวดสักพัก ต่อยกสอง ได้อีก

น้องตั้งใจและ ฟิวมาเต็ม ไม่งอแง

ไม่เลือกปฏิบัติ ต่อให้คุณไม่หล่อ หรือหล่อแบบ พี่โป้ป ก็มาตราฐานเท่ากันหมด

สุดยอดมากครับ

แนะนำเลย สายบู้หายาก

คะแนนรวม 9.99/10เลยครับ
 :81: