ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องไอซ์ ป้ายแดง NEW STAR  (อ่าน 1226 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนเทาเทา

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน น้องไอซ์ ป้ายแดง NEW STAR
« เมื่อ: มิถุนายน 26, 2020, 12:06:49 AM »
วันนี้ขั้นเนื้อขั้นตัวเปิดดูร้านในกระปู๋ไปสะดุดตาร้านใกล้บ้าน ลองเข้าไปเปิดดู มีน้องใหม่ป้ายแดงเข้าพอดีเลยโทรถาม PR ที่ร้าน PR แจ้งว่าน้องไม่เคยทำงานแนวนี้มาก่อนจริงๆ ตอนแรกก็ไม่เชื่อครับ เลยอยากพิสูจน์ จองรอบแรกทันที ขึ้นควบลูกชายสุดที่รักมุ่งหน้าสู้โชคชัย 4 ที่คุ้นเคย พอถึงร้าน น้องที่ร้านต้อนรับเป็นอย่างดี น้องที่ได้จองไว้ก็เดินเข้ามาเทคแคร์พร้อมน้ำเย็นเจี๊ยบ 1 แก้ว ทีนี้น้องก็พาขึ้นห้อง ท่าทางเขิลๆเหมือนไม่เคยทำมาก่อนจริงๆ เลยแกล้งถามไปว่าต้องทำไรต่อน้องสตั้นไป 2 วิ แล้วบอกอ่อ อาบน้ำคะพี่ ชัดเจนครับ น้ำไม่เคยทำงานนี้มาก่อน แตาอยากจะบอกว่า อาบน้ำให้เก่งมาก คว้าไมค์ผมไปร้องเพลงเฉยเลย ร้องไปได้ครึ่งเพลง ผมบอกพอก่อนไปต่อกันที่เวที เมื่อยๆเลยให้น้องนวดให้ฝีมือนวดพอไปได้ ให้ 8.5 พอผ่อนคลาย แล้ว ก็เริ่มงานบรรเทิง น้องก็คว้าไมไปร้องเพลงต่ออีก 1 รอบ แต่เป็นท่า 69 สลับกัน พอได้ที่ ก็ถึงคิว บรรเลงเพลงรักหมดกระบวนท่า สุดท้ายจบด้วยท่าเบสิก

คะแนน
บริการ 9 เป็นกันเองคุยเก่ง
หน้าตา  8.5 ดรอปจากรูป 10% วัยใสหน้าเนียนๆ
ไฟหน้า 9 ของแท้ กำลังพอดีมือ ไม่เหลว แน่นๆ
ผิวพรรณ 8.5 สีน้ำผึ้งเนียนนุ่ม
ช่วงล่าง 9.5 ฟิตๆแน่นๆ ไม่มีหลวมครับ

คะแนนโดยรวมผมให้ 9 ครับกับ น้องไอซ์ NEW STAR โชคชัย 4 ซอย60

ออฟไลน์ คนเทาเทา

• *
  • Like: 0
Re: ส่งการบ้าน น้องไอซ์ ป้ายแดง NEW STAR
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2020, 12:08:43 AM »

ออฟไลน์ bumpza

• *
  • Like: -1
Re: ส่งการบ้าน น้องไอซ์ ป้ายแดง NEW STAR
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2020, 06:40:19 PM »
ค่าใช้จ่าย เท่าไรครับ