ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปิงปอง ดาวดวงใหม่แห่งบ้านดอกไม้ flower spa บางแค ^___^  (อ่าน 1228 ครั้ง)

ออฟไลน์ twoNight

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ค่ำคืนวันหนึ่งฟีลลิ่งเหงาๆ ต้องการคนดูแล เลยตั้งใจโทรสอบถามว่าพอจะมีใครอยู่บ้าง สอบถามเรียบร้อยก็หยิบกุญแจรถตรงไปที่ Flower Spa เลยครับ

แต่พอมาถึง น้องๆหลายคนที่ดูไว้ไม่ว่างเลย อาจจะเป็นเพราะผมใช้เวลาการเดินทางค่อนข้างนาน
จึงให้ทางพี่แนะนำ พี่ก็แนะนำผมอย่างใจเย็นจริงๆ จนผมตัดสินใจขอชมน้องปิงปอง พอได้เห็นเท่านั้นและครับ หันไปบอกพี่เค้าเลย จัดไปคนนี้ครับ  :044:

เลือกได้เรียบร้อยผมก็เดินตามน้องขึ้นไปด้านบน น้อง น่ารัก ขาวๆ
น้องบอกผมว่านั่งรอแปปนะจะไปเอาน้ำมาให้ ออกไปไม่นานก็กลับมาพร้อมน้ำเย็นชื่นใจ หลังจากนั้นก็ขอน้องว่าผมขอเป็นคนถอดเสื้อผ้าให้ เนื้อตัวเนียนๆ ขาวๆ จับตรงไหนก็นุ่มครับ
น้องบอกไปอาบน้ำกัน อาบน้ำดีครับ มีบิ้วนิดหน่อยทั่วไป อาบน้ำเสร็จ ก็นั่งคุยกันแปปนึงคุยไปคุยมาจับตรงโน้นตรงนี้ เริ่มมีสลับกันลุกรับ จนผมเริ่มไม่ไหว ขอให้ปฏิบัติน้องชายผมหน่อย
หลังจากนั้นน้องก็เริ่มไหล จังหวะนี้แระครับฟินน้อง ฟิลลิ่งมาเต็มสุดๆ หลังจากคิดว่าแทบจะทนไม่ไหวแล้วก็ ขอน้องเป็นฝ่ายลุก ตอนผมลุก ก็น้องตอบรับดีมากเหลือเกิน ฟินมากจริงๆครับวันนั้น

สรุปสุดท้าย จบไปด้วย คะแนน 1:1

หน้าตา 8/10
หุ่น 7/10
งาน 7.5/10

:035: :035: :035: :035:

ไว้มีโอกาศจะกลับไปซ้ำอีกครับบบบ