ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเจนนี่่คนดัง The Bonanza พระราม3  (อ่าน 2322 ครั้ง)

ออฟไลน์ Windu69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้ารย้อนหลังน้องเจนนี่ดาวดัง ก่อนไปถึงร้าน Line ถาม PR ว่ามีใครว่างบ้าง เห็นน้องเจนนี่คนดัง ที่อยากขึ้นมาด้วยนานแล้วแต่ไม่มีโอกาสเลยเล็งไว้เป็นเป้าหมายอันดับ 1 แต่ยังไม่จอง แต่ยังไม่จองเพราะอยากดูตัวน้องๆคนอื่นด้วย
ถึงร้าน PR แนะนำอย่างดีและได้เรียกน้องๆออกมาทีละคน มีแต่แจ่มๆทั้งนั้นคราวหน้าต้องมาามเก็บ สุดท้ายก็เลือกน้องเจนนี่ตามแผนที่วางไว้

เข้าห้องมานอนชวนคุยเก่งมาก เป็นกันเองพูดจาไพเราะ งานอาบน้ำมาตรฐาน
อาบน้ำเสร็จมาต่อที่เตียง น้องเจนนี่บอกว่าขอนวดด้วยลิ้นนะ เลยบอกน้องว่าตามใจเลย เอาให้เต็มที่ 5555 น้องบิ้วอยู่สักพัก เลยขอทำบ้าง จัดการทาสีทั้งตัวไป 1 set จนน้องเสร็จ และจัดท่าเบสิคไปยาวๆ

สุดท้ายกลั้นไม่ไหว เจอหน้าสวยๆ เสียงอ้อนๆ น้ำพุ่งเลยหน้าน้องไปถึงหัวเตียง น้องแซวเลยว่าน้ำพุ่งไกลมาก น้องบอกว่าคราวหน้าถ้ามาจะเป็นคนปล้ำเอง คิดว่าคงมีซ้ำครับงานดีเลย แต่คราวหน้าต้องจัดสุดซอยแน่นอน ใครอยากได้น้องงานดีๆไม่ต้องลุ้นเลือกน้องเจนนี่เลยครับ ได้ข่าวว่าน้องเพิ่งย้ายร้านมา สุภาพกับน้องด้วยนะครับ ทอนแน่นอน