ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าตาน่ารักช่วงล่างอย่างสวย ของดีที่ถูกใจกระผมยิ่งนัก @Arena spa  (อ่าน 1014 ครั้ง)

ออฟไลน์ KUNTA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 5
ของสวยจริงตามสื่อที่บอกมา เจ้าของจิ๊มิสวยๆนี้ น้องชื่อว่าสโนว์  มาเจอะมาเจอน้องเพราะสิ่งที่สวยงามอันนี้เลยจริงๆ

ผิวน้องขาวสะอาดน่าตาน่ารักมาก ตัวเล็กผมน้องยาวปะบ่าตัวหอมดึงดูดให้ผมเข้าหาจริงๆ อาจพูดไม่เก่งไม่เป็นไรผม

ชวนน้องคุยเรื่อยเปื่อย จะได้ลดความเกร็งกันบ้างคุยได้สักพักน้องเริ่มยิ้มและหัวเราะ น่ารักเข้าไปใหญ่แล้วนะเนี่ยครับ

อาบน้ำกันนะค่ะ เสียงหวานชวนผม แล้วก็ถอดเสื้อผ้าให้ผมด้วย ผมช่วยสโนว์ถอดเสื้อผ้าด้วย สโนว์ชื่อนี้ใครตั้งให้กัน

นะช่างเหมาะกับเนื้อตัวขาวๆสะอาดสะอ้านของน้องเค้าจริงๆเมื่อผ้าผ่อนหลุดออกหมดแล้วน่าอกคือสิ่งแรกที่ผมมองนะ

เป็นทรงกลมสวยจุกสวยทรงแน่นดี ลองเอามือไปสัมผัสนิดซิ ให้ความรู้สึกหนึบดีมากแล้วต้องตะลึงเมื่อผมมองไปที่จิ๊มิ

ของสโนว์สวยจังเนียนที่โคกมีขนรำไรบางมากบางแบบเหมือนเด็กที่ขนกำลังจะขึ้นโห เห็นแล้วอวัยวะเพศลุกโชนรีบนะ

อาบน้ำให้ไวๆเลยอยากฟัดแล้วอ่ะสิ   อาบน้ำ   ......    ตัดมาที่เตียงสวยๆน่าทนุถนอมแบบนี้สโนว์อยู่นิ่งๆเดี๋ยวพี่ปฎิบัติ

เอง ซอกไซ้ เล้าโลมไปทั่วตัวอย่างแผ่วเบาของดีของสวยเราควรรักษาไว้นะไปอย่างช้าๆ แล้วค่อยๆเพิ่มความเร็วขึ้นอย่าง

เป็นระดับ ชอบบิ้วเองชอบเห็นเวลาสโนว์ทำหน้าเสียวอวัยวะเพซแข็งใหญ่แล้ว สโนว์จับที่อวัยวะเพศผมที ให้จับเฉยๆนะ

อย่ารูดถารูดผมแตกแน่ เป็นคนแบบเนี๊ย เสร็จไวมียาอะไรดีดีช่วยบ้างบอกกันบ้างนะครับ น้องจับให้ผมจับเบาๆ ส่วนผมก็

ยังไซ้ต่อพักบ้างลุยบ้างกำลังฝึกความอดทนให้กับตัวเองแต่แล้วไม่ช้านานกลั้นจนกลั้นไม่ไหว ปล่อยน้ำหมดจอกเสียวมาก