ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน Mild Spa PR ห่วย  (อ่าน 2254 ครั้ง)

ออฟไลน์ mmmiiiccc

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ร้าน Mild Spa PR ห่วย
« เมื่อ: มกราคม 13, 2020, 10:34:43 AM »
ผมไม่แน่ใจว่าต้องตั้งกระทู้ในไหนได้บ้าง ถ้าผิดลบได้เลยนะครับ

วันก่อน มีโอกาสจะแวะไปร้าน mild spa นาคนิวาศครับ แต่เนื่องด้วยร้านไม่ส่งรูปทุกกรณี ผมจึงต้องการไปที่ร้านเพื่อเห็นกับตาตัวเอง ว่าน้องแต่ละคนเป็นอย่างไร

สรุปพอไปถึงร้าน เหลือน้องคนเดียว แต่ในไทม์ไลน์ร้านมีน้อง 2-3 คน เลยถามไปว่าเหลือคนเดียวเองหรอ สรุป PR ตอบกลับมาแบบเสียงแข็ง “ใช่ค่ะ ก็พี่ไม่จองนี่คะ”

ผมเลยบอกว่าก็ไม่ส่งรูป มันก็ต้องมาเห็นกับตาสิ ถึงจะเลือกถูก

นางก็ตอบกลับมาว่า ที่ร้านไม่ส่งรูปทุกกรณี (เสียงแข็งมากเช่นเดิม)

ผมจึงนั่งรอซักครู่ ใช้สมาธิ ไต่ตรองหลายอย่าง จึงตัดสินใจว่าไม่ขึ้นงานดีกว่า เงินเรา เราเลือกได้นี่

พอบอกนางว่า “งั้นวันนี้ยังไม่เลือกแล้วกันครับ ไว้โอกาสหน้า”

นางถอนหายใจ แบบลักษณะไม่พอใจ และไม่พูดอะไรอีกเลย

ใครเคยเจอเหมือนกันบ้างครับ ร้านนี้ผมก็เพิ่งเคยไป บอกเลยว่า “ห่วยสุดๆ” กับ PR แบบนี้

ออฟไลน์ Mewnich

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 14
Re: ร้าน Mild Spa PR ห่วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2020, 10:57:01 AM »
 :038: :038: :038:

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2020, 01:17:54 PM »
ร้านแบบนี้สำหรับลูกค้าใหม่คงจะให้จองจากคำบรรยายโปรไฟล์และสรรพคุณล่ะฮะ

ลูกค้าอุตส่าห์เดินทางมาดูตัวจริงก็น่าจะพูดให้ดีกว่านี้

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2020, 01:36:59 PM »
ร้านนี้แคร์เฉพาะลูกค้าประจำ หรือคุณต้องขับรถระดับ 10 ล้าน++ ไปจอดหน้าร้านให้เค้าเห็นครับ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 13, 2020, 03:34:19 PM »
เวลาเจอแบบนี้ผมบอกได้เลยครับ “ช่างแม่ง” ร้านมีให้เลือกเยอะแยะครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 15, 2020, 07:12:04 PM »
ต้องมองบริบทต่อไปนี้ครับ
1.สิ่งที่คุยกันในไลน์
2.น้องอีก 1-2 คนที่เหลือจะลงงานกี่โมง
ถ้าเล่าแค่ปลายเหตุยากจะสรุปได้ครับ

ร้านอาจเจอลูกค้าแย่ ๆ มา
ช่วงนี้รอบร้านดรอปกันเยอะ

แต่ละร้านก็มีวิธีเอาตัวรอดต่าง ๆ กันไป

โดยสรุป หาเซฟโซนแล้วอยู่ในนั้น ดีที่สุดครับ

ออฟไลน์ Aow-mun

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 14
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 09:43:57 PM »
ครั้งแรกที่ผมไปก็คล้ายๆท่านนี่แหล่ะครับ ไปถึงบอกมีน้องว่างคนเดียว เรียกมาดูก็หน้าตาธรรมดาๆ (แต่ในไลน์โปรโมทซะเว่อร์) แล้วPR ก็ดูไม่ได้สนใจอะไรผม ผมก้อเลยขอตัวกลับ
แต่ผมก็ยังไปอีก 2-3 ครั้งนะ แต่จองล่วงหน้าไปก่อนแบบเสี่ยงดว่งเพราะอยากลองคอร์สเบาๆไม่ถอดและไม่ได้คาดหวังมาก แต่บอกได้ว่าร้านนี้น้องๆหน้าตาธรรมดาครับ