ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เล็งมานาน น้องไบท์ flowers บางแค  (อ่าน 443 ครั้ง)

ออฟไลน์ Binraden

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เล็งมานาน น้องไบท์ flowers บางแค
« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2023, 12:45:04 PM »

สกบ.น้องไบท์ครับ
เล็งน้องไว้นานแล้วพึ่งได้มีโอกาสไปเจอน้อง เวลาไม่ค่อยตรงกับน้องซักเท่าไหร่ เห็นคิวน้องกับเวลาตรงกันพอดี ไม่รอช้ารีบทักจองน้องทันที พอไปถึงน้องก็ลงมารับพอดี ตัวน้องออร่ามาก ขาวสวย ตรงสเปคผมเลย น้องบริการดีชวนคุยเก่งมาก ชวนคุยด้วยตลอด ละลายพฤติกรรมไม่ให้เขิลไปได้เยอะ มีการเอาน้ำมาให้ดื่มด้วยให้พักหายเหนื่อยจากร้อนๆ กินน้ำเสร็จก็ไม่รีรอ ชวนน้องไปอาบน้ำ ได้เห็นสรีระเรือนร่างน้องแล้ว น้องชายก็พร้อมงัดสู้ขึ้นมาทันที น้องเป้นคนที่หุ่นดีมาก ไม่มีที่ติ ตัดภาพมาที่เตียงน้องก็นวดให้สักพักนึง น้องไม่รอช้า เริ่มบรรเลง จากบนล่างก่อนเลย ลิ้นน้องโครตไว งานอมน้องถือว่าสุดครับ อมชนิดที่ว่าต้องตัวเกร็งเกือบพ่าย🤣 บอกเลยว่าดีครับ ดีไปหมดทุกอย่าง พูดมากไปเดียวจะหาว่าเว่อมันจะยาวไป ยังไงก็ต้องลองมาเองครับ แล้วจะฟินกลับบ้านแบบสบายตัว ใครผ่านไปผ่านมาฝากทะนุถนอมน้องกันด้วยนะครับ