ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดกับน้องปลาทู ของใหญ่ ไซส์ฝรั่ง ลูกครึ่งขาวเนียนหน้าสวย น้องให้เบิ้ล2  (อ่าน 7036 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
จัดอีกทีกับน้องปลาทูขาวๆมันส์ๆ
ลูกครึ่งหน้าสวย
จองน้องมาตอนเย็น น้องรับที่คอนโดนะคับช่วงนี้
มาตรการแสกนเข้าออกวัดไข้สบายใจ ผมผ่านพรมแดนเข้าไปด้วยอุณหภูมิ36นิดๆ55 ผ่าน>>>

จองนวดB2Bโปรมา น้องปลาทูเข้ามาอาบน้ำให้สะอาดเกลี้ยงเกลา  ขัดจรวดน้อยให้ด้วย  ฟินเลย
น้องเค้าน่ารัก น่ารัด อวบอั๋นขาวเนียนลื่นๆ เกือบเสร็จ
ฝีมือการนวด ดีมากน้องเค้าบอกเรียนนวดไทยมาด้วย
ถึงว่านวดเคลิ้มสบายมากๆ  ท่าล้วงปาดบอดี้ทูบอดี้ก็สยิวเสียว
แทบก้นลอย ผมนี่เด้นก้นสู้ซู่ซ่าเลยคับ
น้องปลาทูงานดีนวดตัวพริ้วบอดี้เสียว แถมเสร็จสองน้ำ
ประทับใจโจ๋
ครั้งหน้าต้องจองนวด2ชม ติดมจน้องนวดรีดเส้นให้เคลิ้มมาก
นวดดีแบบนวดไทยจริงๆเลย แต่เปลี่ยนจากคนนวดป้าๆ เป็นนวดกับพริตตี้ อิอิ

ฝากน้องปาทูด้วย ถนอมให้โจ๋ด้วยน้าคร้าบบบ
แป้ปรุปที่โจ๋จองไลน์เค้ามา อิอิ

ออฟไลน์ paoloney

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ส่งไลน์จองน้องมาหลังไมค์ทีครับอิอิ

ออฟไลน์ bamm399

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
ขอพิกัดหน่อยครับ หมดโควิค เมื่อไหร จะไปลอก

ออฟไลน์ Rockapoo

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
ขอไลน น้อง หลังไมค์ด้วยครับ