ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขุมทรัพย์ใกล้ตัว ที่พึ่งได้สัมผัส น้องมินต์ ของดีที่ผมพึ่งพบ@bangkok ณ พระราม5  (อ่าน 8604 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
"ใกล้เกลือกินด่าง"
คือชื่อของการบ้านฉบับนี้
ผมเที่ยวมานานพอสมควร
เดินทางไปไกลก็บ่อยครั้ง
เคยเห็นร้านดีดีการบริการดีดีน้องรูปร่างหน้าตาดีดีก็หลายหน
แต่
ไม่มีที่ไหนเหมือนที่นี่
เพราะ
1.ร้านมันใกล้ผมมาก อยู่แค่วงเวียนพระราม 5
2.ราคามันได้มาก ค่าคอร์ส สบายกระเป๋าฝุดๆ
3.หน้าตาน้องนี่มาทุกแนว หนานุ่ม บางกรอบ ขาวสว่าง โลลิ แม่วัวนม หุ่นแน่นางแบบ ผิวน้ำผึ้ง คือมีหมด
4.ผมจิ้มสุ่ม น้องมา 1 คน อื้อหืออออออ
เอาล่ะสาธยายมาเยอะ เริ่มเลยดีกว่า
ปสก ครั้งแรกของผมที่ @bangkok spa

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
เรื่องราวของผมกับร้าน ณ บางกอกนั้น
เริ่มต้นขึ้นเมื่อวันเสาร์ที่ 15 กันยายน ที่ผ่านมาครับ
ผมมีเวลาว่างในTrip จีน เลยอ่านการพูดคุยตามกลุ่มไลน์ตามปรกติ
แล้ว
ไปสะดุดตาสาวหน้าสวยนางหนึ่ง ที่พี่ เอามาถาม
ผมก็เลยถามไปตามปรกติว่าร้านไหน
ทำเลไหน
พอพี่เขาบอก
พระราม 5 เท่านั้นแหละ
ตาตั้งเลยครัช
สอบถามข้อมูลร้านมาทันที

• *
พอได้ไลน์ร้านมา
ก็เลยไลน์ไปถามพิกัด
และความประทับใจแรกของร้าน @bangkok ก็เกิดขึ้น
พีอาร์ครับ
ตอบไวมากกก
ตอบละเอียดมากกก
ไม่ว่าจะเป็นค่าคอร์ส ทำเลที่ตั้ง สอบถามแนวงานที่เรามองหา แนะนำน้อง ๆ
ผมเลยรีบเบรคพี่พีอาร์ไว้ ว่าตอนนี้ผมอยู่จีน
กลับวันจันทร์นู่นเลยยยยย
แต่พีอาร์สาวก็ยังบอกกลับมาว่า
"ได้ค่ะพี
ว่างเมื่อไรก็มานะคะ
น้อง ๆ รออยู่จ้า"
เรียกว่าประทับใจ ณแรกคุยเลยยทีเดียว

• *
วันนี้ครับ
ผมเลยเดินทางไปร้านตามโลที่ได้มา
และพอว่า....
ร้านปิดครับ
เพราะร้านเปิด 12.30
-24.00
เอาล่ะสิ
เวลาเหลือบานนนไปไหนดีน้าาา
.
..
สรุปผมเลยมารอที่เก่าเจ้าเดิมที่ลัสสปา
มีน้องพร้อมทำงานสามนางครับ
กระแต ฮิปโป และฟ้าใส
เลยนั่งเล่นไปจน 12.30 แล้วกลับไปที่ ณ บางกอก อีกครั้ง

• *
กลับมาถึงร้านเปิดแล้วค้าบบบ
พีอาร์ต้อนรับอย่างดี ร้านพึ่งเซ็ตใหม่
ช่วงเช้าน้องยังน้อยย
ถ้าจะมาแน่น ๆ ต้องบ่ายสองบ่ายสาม
ผมก็เอานะ ถ้าเปิดมามีน่ารักก็ขึ้นไม่น่ารักก็กลับ
แต่
.
.
..
เชื่อใหมครับ
น้องไม่เยอะของร้านนี้
คือ 9 คน

มีเข้าตาตรงใจเลย
สองนาง
จำชื่อได้ว่า มินต์ กับ น้ำหวาน
พีอาร์ก็แนะนำเลยว่าสองคนนี้งานมาแนวเดียวกัน
กินกันไม่ลง
ผมเลยจิ้มเลือกมาคนนึง
วันนี้
คนนี้เลย น้องมินต์ ณ บางกอก

ออฟไลน์ ptakmaccha

• วีนัส เทพีอโฟรไดท์
  • Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
  • วีร์ love หยก
มีต่อป่าวคับ
กำลังเพลินเบยคับ

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 858
  • wait 'til you get a load of me
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ No_one

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 15

• *
มาต่อแล้วค้าบบบ ตะกี้ออกไปดูหนังทานข้าวมา ขออภัยจริงๆ

• *
ระหว่างที่จะชำระค่าใช้จ่ายขึ้นห้องนั่นเอง ไอ้ผมดันเหลือไปเห็นป้ายนี้
รออะไรล่ะ จัดเลยครัช
มาครั้งแรกทั้งที เอาให้ครบแบบสบายตัวกลับบ้านกันไปเลย