ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สวยหวานขาวตัวเล็กกระทัดรัด นมเต็มมือ น้องโฟร์ the great +ปลาน่ารัก  (อ่าน 2205 ครั้ง)

ออฟไลน์ flyweight

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 54
มาเยือนเมืองกรุงอีกครั้ง นานๆเข้าหัวใจพองโต เนื่องจากไหนๆมาแล้วต้องเช็คร่างกายกันหน่อยว่าไหวมั้ย :045:

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
วันนี้เดินทางมาตามหาน้องๆสุดสวยที่ร้าน the great สุขุมวิท 24 มาดึกหน่อยเพราะไปจิบเบียร์มานิดหน่อย ร้านสุขุมวิทเนี่ยถึงจะเล็กแต่บรรยากาศอบอุ่น เหมาะแก่การร่วมรักมาก55

• *
เจอสาวสวยที่พีอาร์แนะนำหลายนาง สวยๆทั้งนั้นเลือกไม่ถอกเลย แต่ว่าวันนี้เจอนางในใจล่ะน้องโฟร์นั่นเองไม่เจอ๊ะกันนานสวยขึ้นเป็นกอง

• *
น้องโฟร์มาในชุดขาสั้นจู๋เห็นอะไรๆ แว๊บๆ เห็นแล้วน้ำเดิน เลยเลือกมาสอยสะหน่อย

• *
สองเต้าเขย่าโลก เรียกแบบนี้คงไม่ผิด เพราะมันล้นทะลักออกมาหน้าจอคอมผมแล้ว หลังจากที่สัมผัสแรกน้องเข้ามาถอดเสื้อให้ผมขนลุกไปปทั่วตัวเพราะแอร์มันเย็นเหลือเกิน ตอนนี้ผมแก้ผ้าหมดแล้วเเหลือโฟร์ยังไม่ทำไรเลย ได้แต่เอามืมาลูบไข่แล้วก็ค่อยเลียหัวนมผมอย่างช้าๆ จนเสียวสะท้านไปทั่วร่างกาย

• *
เธอค่อยลากลิ้นมาเรื่อยๆ เลียจนเสียวตรูดไปหมดแล้ว มือน้อยๆค่อยๆลูบไข่สลับกับรูดกะปู่อย่างแผ่วเบา ผมหลับตาพริ้ม บังคับตัวเองว่าอย่าเพิ่งนะ คราวนี้มือผมเริ่มบ้าง ค่อยๆถอดเสื้อผ้าน้องทีละชิ้นๆจนหมด คราวนี้เจ้ากะปู๋น้อยเริ่มขยับเข้าใกล้ปากถ้ำเรื่อยๆ ผมเริ่มบรรเลงไซร้ซอกคอ เลียติ่งหูอย่างแผ่วเบา มือก็ขยำสองเต้าอย่างช้าๆ น้องเริ่มมีเสียงครางออกมา โอ๊ยส โอ๊ยส

• *
ไม่ต้องอาบน้ำ ผมชอบฟิลล์ธรรมชาติ แค่ล้างๆพออาจจะโรคจิตไปหน่อยมั้ย55 แต่ชอบกลิ่นสาวแบบเนี้ยได้รมย์ดี ผมเริ่มบรรเลงบทรักกับเธอแบบแผ่วเบา นุ่มนวลที่สุดเพราะดูน้องจะชอบมากกว่าหื่นใส่ ที่สุดของนมเพราะมันหวานมาก หัวสวยอมชมพูนิดๆ รอไม่ไหวแล้วน้ำผมเดินอย่างแรง ตอนนี้โฟร์ก็รู้ดี เธอให้ผมนอนหงายแล้วไซร้ผมเหมือนหิวกระหาย

• *
ตอนนี้มันใหญ่และแข็งมาก เธอไม่พลาดที่จะทำให้เชื่องโดยการเลียวนไปรอบโคนมือก็ชักไป สลับขึ้นลง ตอนนี้ผมจับเธอหันก้นมาตรงหน้าแล้วจัดการชิวหาพาเพลินจนเธอร้องออกมาอย่างเสียวสุดๆ

• *
ไฟรักมันเร่าร้อนและลุ่มลึก แต่บรรจง ไม่ได้รุนแรงแบบแผ่นดินไหว ต่างคนต่างแลกอารมณ์กันด้วยท่า69  ผมเร่งเธอเร่ง ผลสุดท้ายน้ำผมพุ่งเต็มที่ เพราะมันอั้นมานานมาก เกือบโดนหน้าน้องโฟร์เบย

• *
ผมยังอยู่ กทม.อีกหลายวัน เดี๋ยวจะมารีวิวน้องๆให้ฟังกันว่าคนไหนเด็ด ที่ the great สุขุมวิท และสาขา RCA สาขาใหม่ด้วยครับ