ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครอส 4 Hand ไม่จบทุกที่ หรือเปล่าครับ เป็น แค่ V1 หรือ V2 ครับ  (อ่าน 2027 ครั้ง)

ออฟไลน์ Duangdeedee

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
เห็นตอนนี้ มี ครอส 4  Hand กับ ขึ้นคู่ เข้าใจว่า 4 Hand ไปไม่จบใช่ไหมครับ  จะ ไปถึง v2 ด้วยใช่ไหมครับ และเป็น สเปย์สด ไหมครับ

ถ้าเราเสียวจนทนไม่ไหว จะมีโอกาสจบ ได้ไหมครับ  ต้องทิปน้องเพิ่ม เท่าไรครับ

ถ้าเป็นแบบ ขึ้นคู่ ราคาครอส 5,000-6,000 คือ จบ ทั้ง สองคน หรือ จบกับ คนเดียวครับ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ขึ้นกี่คนก็จบได้คนละครั้ง ถ้าคุณไหว

ออนไลน์ Ellie House Spa เปิด 12:00-01:00 โทร 096-3539296

• KapooClub Spa
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 0
ที่ Ellie House พระราม 3 เป็นคอสจบเลยค่ะ ลองมาขึ้นได้น้าาาา น้องๆน่ารัก งานดีค่ะ

ออฟไลน์ Han Por

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ความฝันท่านชาย จบ 2 หลุม