ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าจะไปSummer Spaเย็นนี้ มีใครมีลายแทงน้องแนะนำทีครับ  (อ่าน 1806 ครั้ง)

ออฟไลน์ superleen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 33

ผมว่าจะไปSummer Spaเย็นนี้ มีใครมีลายแทงน้อง(ที่เข้าวันนี้) แล้วน่ารักๆปากแจ่มๆไหมครับ

รบกวนทีครับปม

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
หงส์ ฟาง แววตา พริ้ง อิง จ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Ibornincatyear

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
 :015:ไปมาวันก่อน น้องฟางอสตป อมเก่งมาก กวนๆหน่อยแต่งานเลิศ  ส่วนคนอื่นๆต้องรอท่านผุ้รุ้มาตอบนะครับ

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
สรุปเมื่อวานได้ซ้ำน้องฟางครับ  (ผมเคยขึ้นน้องจากร้านอื่น)
รูปน้องดูไม่ออก จนเจอหน้านั่นแหละ 555+ ต่างคนต่างอ้าวเลย

ราคาแพงกว่าร้านเดิม แลกกับการเปลี่ยนบรรยากาศถือว่าเปลี่ยนทิวทัศน์ [้้
แต่คุยกันไว้แล้วว่ารอบถัดไปเน้นประหยัดเอาเงินมาทิปน้องดีกว่า

• *
หงส์ ฟาง แววตา พริ้ง อิง จ้ะ

รับทราบครับ  เมื่อวานหงส์ก็น่าสนใจเลย

แต่น้องฟาง อ้าวมาดังแล้ว
เลยเลือกน้องก่อน  :048:

• *
:015:ไปมาวันก่อน น้องฟางอสตป อมเก่งมาก กวนๆหน่อยแต่งานเลิศ  ส่วนคนอื่นๆต้องรอท่านผุ้รุ้มาตอบนะครับ

น้องขึ้นสุดลงสุดจริง ๆ ครับ

ถือว่าติดอันดับท้อป5งานปากในชีวิตเลย

ออฟไลน์ Ibornincatyear

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
สรุปเมื่อวานได้ซ้ำน้องฟางครับ  (ผมเคยขึ้นน้องจากร้านอื่น)

ผมก้อคุ้นๆ แต่ไม่แน่ใจ เคยได้น้องมินมิน แต่คงไม่ใช่ 555
รูปน้องดูไม่ออก จนเจอหน้านั่นแหละ 555+ ต่างคนต่างอ้าวเลย

ราคาแพงกว่าร้านเดิม แลกกับการเปลี่ยนบรรยากาศถือว่าเปลี่ยนทิวทัศน์ [้้
แต่คุยกันไว้แล้วว่ารอบถัดไปเน้นประหยัดเอาเงินมาทิปน้องดีกว่า

ออฟไลน์ Lambo

• *
  • Like: 9
น้องฟางมาจากร้านไหนคับ แล้วอสตป ออโต้เลยไหมคับ

• *
น้องฟางมาจากร้านไหนคับ แล้วอสตป ออโต้เลยไหมคับ

ออโต้ครับ ทั้งร้านเก่า และร้านใหม่ ราคาต่างกันนิดหน่อย แต่น้องได้เงินเท่ากัน

ออฟไลน์ พ่อบ้านเมียเผลอ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
Re: ผมว่าจะไปSummer Spaเย็นนี้ มีใครมีลายแทงน้องแนะนำทีครับ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2023, 11:49:17 AM »

มาจาก.สปาครับ มาจากร้านนี้การันตีงานปากได้เลย