ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเอวี@หอหญิง  (อ่าน 866 ครั้ง)

ออฟไลน์ ballza21

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
น้องเอวี@หอหญิง
« เมื่อ: กันยายน 10, 2017, 01:13:31 AM »
หลังจากอ่านมาหลายกระทู้ วันนี้เลยถือโอกาสออกนอกโซนพื้นที่ เดินทางไปร้านหอหญิง ฝ่าดงรถติดเส้นเกษตรนวมินทร์ ไปถึงร้านประมาณ สองทุ่มเกือบ 3 ทุ่ม ตัวร้านจะอยู่ภายในโรงแรม เปิดประตูเข้าไปเจอ PR อยู่หลายคน บรรยากาศครื้นเครง ดูเป็นกันเองดี สักพัก PR เรียกน้องออกมาโชว์ตัว มีน้องดราก้อนกับน้อง AV แต่เพราะเสียงร่ำรือภายในบอร์ดถึงน้องสเนล เลยสอบถามไปทาง PR ทาง PR บอกว่าน้องสเนลกำลังขึ้นงานอยู่ ลงตอน 3 ทุ่ม แต่ไม่แน่ใจว่าน้องจะรับงานต่อหรือเปล่า แต่ด้วยความที่ดั้นด้นมาไกลก็อยากจะยลโฉมน้องพร้อมลองลุ้นดู แต่อนิจาเสียดายน้องสเนลไม่ได้รับงานต่อ จึงตัดสินใจเลือกน้องเอวี เพราะหุ่นคล้ายๆน้องสเนล และทาง PR แจ้งมาว่าน้องพึ่งมาทำงานวันแรก หลังจากจ่ายเงินที่ทาง PR (1เทา)และไปจ่ายเงินบนห้องที่น้อง(2เทา) สักพักผมเริ่มชวนน้องคุยเพื่อเป็นการทำความรู้จัก คุยไปคุยมาน้องกลับผมดันเป็นคนบ้านเดียวกัน ที่นี่เลยคุยยาวเลย สักพักผมก็ชวนน้องไปอาบน้ำ งานอาบน้ำน้องค่อนข้างจะใช้ได้ สักพักตัดมาที่เตียง ผมเริ่มบิ๊วน้องก่อน สักพักน้องก็เริ่มบี๊วบอดี้ให้ จิ๊มิน้องค่อนข้างสวยขาว&ชมพู ไฟหน้าน้องซีน่อล ปล.น้องไม่จุ๊ฟปากนะครับ ที่เหลืองานค่อนข้างตามใจ
ขออนุญาติแนบปลาร้านนะครับ