ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โฆษณาขนาดนี้ ของดีไม่ธรรมดา น้องขวัญ ami spa จัดคร้าบบบ รอไร?? (ปายืมร้าน)  (อ่าน 2429 ครั้ง)

ออฟไลน์ jojosang_88

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
หลังจากสอบถาม แล้วดูน้องๆ จากไลน์ คิดว่าต้องหาโอกาสไปจัดสักครั้ง ..... Ami spa @ลาดพร้าว

แล้ววันนี้ก็มาถึง ว่าง ทั้งวัน  จัดการเช็คน้องๆ จากทางร้าน ผมก็ซิ่งไปร้านเลย เลือกเอง มั่นใจกว่า วันนี้ น้องๆ เยอะมาก โดนตา ถูกใจ น้อง "ขวัญ" ขาว ตัวเล็ก         
อีกอย่าง ราคาถูกขนาดนี้ ไม่จัดเต็มได้ไง   ฮ่า ๆ ๆ

พอน้อง ออกมารับ จัดการขึ้นห้อง ทักทาย กันไปพลางๆ เป็นกันเอง ช่วยให้หายตื่นเต้น  ซักพัก น้องก็ชวนอาบน้ำ ด้วยน้ำเสียงอ่อนโยน ผมก็ตอบรับตามคำขอสิครับ ...
อาบน้ำด้วยกัน ผลัดกันถูกหลัง มือลั่น ไปจับนั่นที เขี่ย นี่หน่อย ขนลุกซู่..... บิ้วกันนิดๆหน่อย พอเสียวครับ

ตัดมาต่อกันที่เตียง ผมนอนคว่ำน้อง นวดเบาที่หลัง สลับกับบอดี้ ให้  ครู่นึงก็ให้นอนหงาย แต่น้องชายผม ตื่นเต็มทีแล้วครับ เขินเลย น้องอมยิ้มแบบเขินอายหน่อยๆ แซวผมว่า ตื่นไวจังพี่
ผมยิ้มแล้วขำเบาๆ จากนั้น น้องใช้ริมฝีปาก บรรจงบิ้วผม อย่างอ่อนโยน น้องค่อยๆ เลื่อนลงไปเรื่อยๆ จนถึงน้องชายผมที่ตื่นตัวพร้อมรบอย่างเต็มที่แล้วตอนนี้

ผมทนไม่ไหวแล้ว จัดการเปลี่ยนท่าให้ผมได้ทำงานบ้าง ผมนี่ละเลงทั่วร่าง น้องดิ้นพล่านไปกับความเสียว ที่มอบให้ ..

ฟิลได้ต่อเนื่อง จัดท่า 69 เบิร์น ทาสี มันส์สุด ๆ จัดกันทุกท่า เต็มที่สุดๆ ไปเลย  เกือบ 1 ชม เสร็จสมอารมณ์หมาย สมกับที่รอคอย

สรุป 8/10 งานดี ฟิลดี ไม่งอแง ไม่หวงตัว   "กลับมาซ้ำแน่นอน"

ลายแทง http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=833244.0