ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมิ้วกี้ อารีน่าสปา ขึ้นแล้วฟินเวอร์ ไม่เหวี่ยง  (อ่าน 963 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปากซอย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
ขึ้นแล้วชอบเลย ดีนะเมื่อวานไม่รู้นึกไงโทรไปเช็คน้องที่ร้าน คนนี้ดูน่าสนใจ น่าท้าทาย ขอลองสักครั้งวะ จองเลย น้องมิ้วกี้ตามนัดตรงเวลาเป๊ะๆ ได้เห็นตัวจริงของน้องแล้ว สวยคมหน้าออกลูกครึ่ง สูงหุ่นนางแบบเลย สมกับที่เป็นนางงามสวยจริงสินะถึงได้ตำแหน่งมาครอง เกร็งๆนิดหน่อยขึ้นคนสวยพื้นหลังดีก็กลัวจะโดนเหวี่ยง แต่น้องอํธยาศัยดีมากๆคับคุยดีมีมรรยาท พูดจาสุภาพนุ่มนิ่มก็ชอบคับผม น้องดูแลดีคับมีความเฟรนลี่มีความกันเองและพูดคุยได้อย่างสนุกสนาน เริ่มทำความรู้จักกันก็รู้สึกว่าชอบน้อง อาบน้ำกัน เราอาบน้ำด้วยกันน้องอาบให้ผมถูให้ผมผมก็อาบให้น้องถูให้น้องด้วย สะอาดดีแล้ว น้องใส่ผ้าขนหนูนั่งคล่อมนวดตัวนวดหลังให้ผมอยู่ นวดๆบีบๆ ผ่อนคลายแถมหลับน้องเปิดเพลงคลอไปเบาๆ สบายดีคับ หันหน้ากลับมาประชันกันนาทีนี้เริ่มแล้วลุกขึ้นจับตัว ลูบหัวแล้วจับนม นมแท้นะนั่นใหญ่ดีซะด้วยเนื้อตัวสะอาดสวยคับ หอมบ้างกอดบ้าง  นัวเนียไปเรื่อย ไม่มีขอบเขต น้องไม่สะดุดแถมมีความเตรียมพร้อมที่ดี ใช้ปากเก่ง ฟินฟินไปเลยเรา