ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่กล้าไปหาน้องเพราะตัวผมเองครับ  (อ่าน 2063 ครั้ง)

ออฟไลน์ Miyaichi

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ไม่กล้าไปหาน้องเพราะตัวผมเองครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 07:46:47 PM »
อันนี้ขอปรึกษาแบบจริงจังเลยนะครับ อ่านแล้วอาจจะแปลกๆหน่อยแต่ผมคิดมากจริงๆ

เป็นมือใหม่สายซุ่มอยู่ประมาณปีนึงครับ มีความคิดจะไปหาน้องที่เห็นรูปและปาแล้วถูกใจอยู่หลายครั้ง
แต่ที่ผมกังวลคือหลังผมสิวเยอะมากและก้นก็ลายด้วย
เนื่องจากงานผมมีหลายครั้งที่ต้องอยู่กลางแดดร้อนๆนานๆก่อนจะได้มาอยู่แอร์บ้างในช่วงบ่าย 3 ทำให้อับชื้นน่ะครับ

แต่เรื่องนี้ก็ยังไม่ทำให้ผมหนักใจเท่าลูกอัณฑะเป็นตุ่มหนองครับ มีตุ่มใหญ่ประมาณ 4 ตุ่มและตุ่มเล็กบ้างนิดหน่อย ซึ่งก็คิดว่าเกิดจากการอับชื้นเหมือนหลังและก้นแหละครับ
ไอ้ครั้นจะบีบแรงให้แตกก็ไม่กล้าเพราะมันเป็นจุดที่อ่อนไหวสำหรับผู้ชายเรา เคยลองบีบแบบไม่แรงมากก็ไม่มีทีท่าว่าจะแตกสักที ไม่ยุบลงเลยด้วย

ซึ่งปัญหาทั้งหมดนี้เป็นเหตผลที่ผมไม่กล้าไปหาน้องครับ ผมเกรงใจน้องมากๆเลย
เพราะลองคิดในสถานะกลับกันถ้าผมเป็นน้องแล้วเจอแบบนี้ถึงเป็นหน้าที่ต้องบริการแต่ก็ลำบากใจครับ

อยากปรึกษาว่าผมควรทำไงดีครับ ผมไม่ได้คิดมากไปเองใช่ไหม แล้วผมควรจะต้องรักษายังไงดี ผมไม่ไปหาน้องสภาพแบบนี้เด็ดขาด เกรงใจ อายตัวเองด้วย

ปล. ผมไม่ได้เป็นโรคอะไรนะครับ ของไม่เคยใช้ ยังซิงอยู่ น่าจะเพราะอับชื้นเท่านั้น

ออฟไลน์ ` L ,

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 79
Re: ไม่กล้าไปหาน้องเพราะตัวผมเองครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 09:48:44 PM »
ลองไปหาหมอดูก่อนนะคับ น้องๆเค้าจะได้สบายใจเวลาบิ้ว
:O

ออฟไลน์ hidetox

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
Re: ไม่กล้าไปหาน้องเพราะตัวผมเองครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 10:37:13 PM »
ลองไปรักษาก่อนก็ได้คับ
หายดีเมื่อไหร่ ก็เที่ยวได้ทุกวันเลยคับ
น้องๆรออยู่อีกเยอะ ไม่ต้องเครียดมากคับ

ออฟไลน์ Reddragon

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2018, 01:57:10 PM »
ควรไปพบแพทย์ผิวหนังครับ ต่อให้อธิบายอย่างไรน้องก็จะไม่ค่อนเขื่อ รักษาถูกต้องไม่นานก็หาย จะได้เที่ยวอย่างสบายใจทั้งคุณ และน้องที่ร้าน

ออฟไลน์ T2D2

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2018, 12:38:40 PM »
รักษาให้หายก่อนเถอะครับ เวลาขึ้นงานจะได้เอนจอยทั้งสองฝ่าย

ออฟไลน์ Arthurann

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 11:37:42 PM »
จะรออะไรครับ ไปหาหมอ  กินยา ทายา ไม่ถึงเดือนก็หาย .... จากนั้นก็ระบายน้ำได้เต็มที่

ออฟไลน์ ท่านชายเวฟร้อย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2018, 06:31:49 AM »
อย่าปล่อยทิ้งไว้นาน และอย่าอายหมอครับ
รีบไปหารักษาให้หาย สำคัญที่สุดดีต่อตัวเราเองครับ
หลังจากนั้นอยากทำอะไรก็ค่อยทำครับ

ออฟไลน์ จ้องจองหอย

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 01:48:09 AM »
หาหมออีกเสียงครับ

ออฟไลน์ Godasly

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2018, 02:09:33 AM »
หาหมอฮะ จี้ออกได้ก็หลักร้อยหลักพัน ถ้าใหญ่ขึ้นต้องผ่าเสียหลักหมื่นหลักแสน ถ้าจะใช้ประกันต้องเตรียมกับหมอก่อนเพราะรพจะส่งฐานข้อมูลให้บริษัทประกัน รีบเอาออกฮะ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2018, 12:33:05 PM »
เจ้าของกระทู้ ทำถูกต้อง ละครับ ที่ไม่ไป ขึ้นงานกับ น้อง ๆ ครับผม

และขอชื่นชม ที่ยอมรับว่า และบอกกล่าวว่าเป็นอะไร

ไปหาหมอ รักษา ให้หายดีครับผม

เบื้องต้น มีคนเป็นแบบท่านเยอะแยะ หนักกว่าท่านก็มี สำคัญที่สุด ยังเที่ยวอยู่เลย 5555
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.