ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง New itemใหม่ร้านฟิวกู๊ด ทอนกระจาย ที่สุดแห่งสายบู้+ปากอบ  (อ่าน 1017 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maxdorson

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
มาจัดน้องนิวครับ เจอน้องตัวจริงแล้ว ตัวจริงน้องน่ารัก Sexy
เห็นตัวเป็นๆเลือกเลย จ่ายค่าสินสอดเสร็จน้องก็มารับ น้องพาเข้าห้องปิดประตู น้องถอดชุดออกทันทีแล้วมาพาผมเข้าห้องอาบน้ำน้องอาบน้ำให้ผมก้อต้องช่วยน้องอาบน้ำบ้างผลัดกันถูตัว ช่วยกันอาบ ถู กันจนสะอาดมาที่เตียงนอน ผมอยากจะนัวก่อน ตอนนี้ไอ้น้องชายผมมันก็แข็งตัวรอแล้ว แล้วน้องก็จัดการนัวผมกับไอ้น้องชายผม

ชุลละมุนกันไปหมด จัดให้ทั้งครบทุกขบวนเพลง เสียวจนก้นไม่ติดที่นอน
เสียวมากกแล้วผมก้อดึงน้องลงมานอน ขอเราบ้างผมขอจัดให้น้องบ้าง
ผมบุก มีการตอบรับผมใช้ทั้งมือ ทั้งปากมือลงล่าง ปากอยู่ข้างบน
น้องมีอาการตอบรับด้วย ผมเลยเร่งมือเพิ่มขึ้น น้องก็ไหลตาม
ผมจับน้องมานอนข้างๆน้องเริ่มลงมือต่อคราวนี้น้องจัดให้หนักมาก
มือน้องจับไอ้น้องชายของผมไว้เร่งมือปากและลิ้นทำงานอย่างต่อเนื่อง
ผมก้อจัดให้น้องบ้าง เปลี่ยนมาทำภารกิจลับกันยาวๆหลายขวนท่า ขอบอกน้องนิวนี่สุดยอด

สุดยอดมากเวลาเครื่องติดนะ ร่อนกระจาย ฟินมากเท่าที่เคยเจอ ติดใจต้องมีซ้ำแน่