ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Mts @belle คนนี้ต้องขึ้นซ้ำ "ทำอีกรอบได้มั้ยคะ"  (อ่าน 5359 ครั้ง)

ออฟไลน์ dongkey_kong

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 11
แชร์ประสบการณ์กับครั้งแรกของเราบ้าง
จากที่อ่านรีวิวมา มีคนนึงที่เราสนใจเป็นพิเศษ 
คีย์เวิร์ดคือคำว่า "MTS" การเจอกันครั้งแรกอ่ะเนาะ 
แอดไลน์ถามรายละเอียด จนสุดท้ายก็นัดรอบจอง
มาถึงวัน นั่งทำงานแบบไร้สติมากกกก 
แบบ...ยกเลิกดีป่าวฟะ? เอาจริงๆดิ? แต่ถ้าไม่ตอนนี้
แล้วตอนไหนล่ะ?  เพราะอ่านมาเยอะไม่ใช่ไรนะ กลัวแตกก่อน  รู้มาคร่าวๆว่าทอนไส้แตก แต่ผมนี่ดิ จะทำน้องเสร็จรึป่าว  เวลาผ่านไป จนมาถึงที่ห้อง เจอน้องตัวจริง ยอมรับว่าหุ่นดีมากครับ หุ่นคือน่าเลยละ
น้องคุยเก่ง กวนๆ น่ารัก วัยรุ่นดีรู้จักกันไม่ถึงครึ่งชม.
โดนอำไปไม่รู้กี่เรื่องล้ะ แต่ก็นั้นแหละ รู้สึกรีแล็กขึ้นนิดนึง 

แต่ความกังวลยังไม่หมดนะ พอเข้ามาอยู่ในห้องสองคนจะเริ่มยังงัย ไม่ทันได้ตั้งตัว น้องเค้ามาโผกอด เรียกผมว่าที่รัก ถึงตอนนี้ใจเต้นเป็นจังหวะแทงโก้เลย
ตัดภาพมา เราสองคนอยู่ในยูนิฟอร์มผ้าเช็ดตัวผืนเดียว อาบน้ำเสร็จ เอ้อลืมบอกครับ น้องเค้าทำให้ผมผ่อนคลายขึ้นเยอะ ด้วยการ นั่งลงไปล้างน้องชายด้วย ท่ามือจับ ป.ทำงาน เสียวสุดๆเลย

ถึงเตียงตามสเต็บครับ นอนคว่ำปุ๊บ ผ้าเช็ดตัวถูก
กระตุกออกไปปั๊บ แฮ่....โล่งโจ้งดีจัง น้องเริ่มจากเท้า 
ขา ก้น หลัง วนไป จิตใจเราก็ยังตุ๊มๆต่อมๆเหมือนเดิม พอเริ่มได้ที่ ต้องพลิกตัว อืมม ของจริงแล้วสินะ
ผมเริ่มทักทายซาลาเปาคู่ของน้องด้วยมือและลิ้น ไปกันเบาๆซอฟๆ สักพักเริ่มเอามือเราไปสวัสดีน้องสาวน้องบอกจับได้ไม่ดุ บิ้วท์กันไปคอยถามอยู่เรื่อยๆเสียวไม๊ น้องไม่ตอบแต่หน้าไปแล้ว น้ำฉ่ำค่อยใหลออกมาเยอะ

เห็นท่าไม่ดีเลยช่วยน้องด้วยการก้มลงไปดูดน้ำแล้วปัดแปรงวนรอบๆ น้องเกร็งกว่าเดิม ยกตัวขึ้นมาจะดูดซาลาเปาต่อ น้องกดคอเอาปากผมไปประกบ ดูดลิ้นแลกกันแรงมาก มือผมก็ยังบี้อยู่ตรงเนินด้านล่าง จนน้องเอาปากออกแล้วมากระซิบข้างหู "หนูเสร็จแล้วนะ"  ตาพี่เสร็จบ้าง"  ผมเลยเข้ากระบวนการขั้นสุดท้าย  เสร็จตามไปติดๆ แต่น้องให้ผมคาไว้แล้วบอกว่า "อยากเสร็จอีกรอบ"  เชื่อแล้วครับว่างานทอนจริงๆ 10/10 ไม่รู้จะหักอะไร @belle

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
Re: Mts @belle คนนี้ต้องขึ้นซ้ำ "ทำอีกรอบได้มั้ยคะ"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2020, 10:51:07 AM »
คะแนนเต็มแบบนี้ต้องหาโอกาสไปลองให้ได้ฮะ :002:

ออฟไลน์ @@ #ร้านตำนาน #นวดรามอินทรา #สปารามอินทรา@@

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 32
  • PARTY START 10:00-24:00
Re: Mts @belle คนนี้ต้องขึ้นซ้ำ "ทำอีกรอบได้มั้ยคะ"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2020, 03:43:36 PM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านคะ

วันนี้น้อง MTS สวย Sexy มากคะพี่ๆ เชครอบน้องกับ Pr ได้เลยนะคะ

คิดว่าฝันไป ได้เทอมาครอบครอง
อายุวัฒนะ กำลังหอมหวาน
สอบถามประวัติ หนูเคยประกวด มิสmts ติดเข้ารอบ ลึกๆ
สูง 170 อก34 เอว25 + ซิกแพก
หน้าสวยจนไม่มีที่ติ รวมๆแล้ว
เทอคือ ไอเทมหายากเลย Miss MTS

16:00
17:00
18:30
20:00
21:30

การบ้านล่าสุด MISS MTS http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=963638.new#new

ติดต่อสอบถามเพิ่มเติม

📌 Line ร้าน ติดต่อสอบถาม
>> https://lin.ee/8yDf9gI

Belle ☎️: 0870701894
PARTY PRETTY

ออฟไลน์ @@ #ร้านตำนาน #นวดรามอินทรา #สปารามอินทรา@@

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 32
  • PARTY START 10:00-24:00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 10, 2021, 04:53:27 PM »
:87: :87: วันนี้ น้องเข้านะคะ

10/03/64
PARTY PRETTY