ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Wow@ ตากสิน การบ้านชาแนล แฉะฉ่ำใจ  (อ่าน 763 ครั้ง)

ออฟไลน์ สายเบินร์เรียกพี่

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Wow@ ตากสิน การบ้านชาแนล แฉะฉ่ำใจ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2024, 12:51:44 AM »
การบ้านน้องชาแนล
บ่ายวันนี้จัดการงานเสร็จ รีบมาร้านเลยทำการจัดจอง น้องชาแนลไปถึงร้านทำงานจ่ายค่าสินสอดเหมือนเดิม
น้องน่ารัก คับ ขาวเนียนเลย พากันขึ้นห้องทำการพูดคุย อัธญาใสดีถึงห้องทำการกอด ละลายพฤติกรรมพี่ชอบแบบไหนคะ ผมตอบน้องไปแบบไหนก็อได้คับน้อวจัดการถอดเสื้อผ้าของน้องแล้วจับมือผมไปจับหน้าอกจับตรงน้องสาวแล้วค่อยๆถอดเสื้อผ้าไห้ผมจนหมด ต่อด้วยบีบนวดนัวสต่อในห้องน้ำ จัดการล้างตัวเสร็จน้องก้มต่ำจนสุดคอ ขึ้นลงๆ พร้อมจับมือผมไปลูบไล่ไปหน้าอกค่อยลูบแบบละลายพฤติกรรม จนผมเผลอค้างออกมาในขณะที่น้องทำอยุ่จัดการผลักผมลงกับเตียง ทำการใช้ลินดูดมี่หัวนมไล่ลงมาเรือยๆจักกะจี้สุดๆสยิว
แบบบอกไม่ถูกจนน้องชายผมได้ที่
จัดการไส่แผนcdน้องพร้อมขย่มขึนไห้แล้วผมจัดท่ายกขาพาดบล่าต่อเลยคับจังหวะดีครางเสียว จนเสร็จไป1น้ำ  เหงือออกไปยก น่องลุกขึ้นมาจุบแบบละมุน ฟิวดีมาคับดูแลดีมาก
ไปหาได้เรย
หน้าตา8/10
งานดีไม่ผิดหวัง