ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสมาย @princess spa  (อ่าน 872 ครั้ง)

ออฟไลน์ Redoxza

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องสมาย @princess spa
« เมื่อ: กันยายน 03, 2020, 07:16:58 PM »
เห็น PR ร้านประกาศในไลน์ว่ามีน้องเข้าใหม่ชื่อว่าสมาย
ผมเลยอยากลองของใหม่ จองน้องผ่านไลน์ทันที

เมื่อมาถึงร้านน้องเดินมารับ น้องหน้าตาดีนะครับ
ขาวๆ แต่เป็นสาวร่างออกอวบๆ เนียนเลยครับ

ขึ้นมาบนห้องได้ห้องใหญ่ ฝั่งตึกใหม่เป็นส่วนตัวเช่นเคย
ต่างคนต่างถอดเสื้อผ้า พากันไปอาบน้ำ
น้องอาบน้ำสะอาดทุกซอกทุกมุม มีบอดี้ให้เสียวเล็กน้อย

ตัดมาที่ห้องน้องนวดไป (นวดไม่เป็นหรอกครับ) แต่พยายามนวดให้
ระหว่างนวดไปคุยไปน้องก็ค่อยๆ บิ๊วด์ จากหลังมาหน้า
จากหน้าไปบน บนลงล่าง บิ๊วด์ไปบิ๊วด์มาผมเครื่องติด
จับน้องพลิก บิ๊วด์ให้น้องบ้าง สุดท้ายน้อง
ก็ทำให้ผมพ่ายแพ้ ไป 1 น้ำเรียบร้อย

วันนี้เหนื่อยๆ เลยบอกน้องพี่ขอแค่ 1 น้ำพอนะ
ภาพประกอบร้านนะครับ

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
Re: น้องสมาย @princess spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 03, 2020, 09:27:03 PM »
 :032: :032:  สมาย น่ารักใช่มะ ครับ
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......