ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอนมมาแบบนี้ สวยที่สุดในสามโลก+ของงามให้อีกแทบอยากจะเปิดuncen(เอาก็เอา)  (อ่าน 12986 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ้าย เสมา

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 28
เอาเป็นว่าอยากได้uncenบอกมา

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
เนื้อหาบ้างเล็กน้อย..

มีคนเคกล่าวไว้ว่า

กินเด็กแล้วเป็นอมตะ

เลยต้องเอากะเค้าบ้าง

• *
เข้าเรื่องกันเลยครับ.เนื้องานน้องดีงาม.

พอถึงห้อง ช่วยกันถอดเสื้อผ้า

พากันไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำพอเสียว

พอเนื้อกระทบกัน มือน้องรูดล้างมันทำให้

ของขึ้นชี้โด่ ยิ่งเป็นคนไหวหวั่นง่ายซะด้วย

โชคดีที่การอาบน้ำสิ้นสุดลงเสียก่อน ไม่งั้นลั่นแน่

รีบล้างตัวเช็ดตัวให้ไว เตรียมออกศึกกันในที่เตียงดีใหม

เอาให้ยาวไปเลย เริ่มงานบนเตียงไม่มีรีรอใส่เลยครับ

บุกตะลุยด้วยความคึกคะนองฟัดสิครับรอไร ซอกไซ้พร้อมการไล้อย่างแผวเบา

ลมหายใจรดกันในระยะประชิด มันชั่งกระตุ้นอารมณ์ดีเหลือ

เสียวสุดๆ ความแข็งเกร็งของน้องชายมาเต็ม เวลานี้แล้วใส่ไปครบ

จับหัวนมใส่ปากดูด ดุน บดด้วยลิ้นจนน้องครางได้อารมณ์เป็นที่สุด 

ออฟไลน์ OOl3

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
 :ขออันเซนด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ changbon

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
ขอปลาสดด้วยคนครับ

ออฟไลน์ XXX_No10

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
น่าสนใจเปนอย่างยิ่ง

• *

ให้แล้ว

• *

จัดๆไป

• *

• *
ช่วงล่างเธอโหนกนูนสวยมากๆอย่างนี้
ใครชอบทาสีเห็นคงอดไม่ไหวแน่ เบรินๆ
เพลินจนโงหัวไม่ขึ้น อย่างนี้แบบนี้มันใช่เลย
ก้มอย่างเดียว ลงลึกไป กวาดไปที่ร่องแยก ลงแปรงไปเน้นๆ
ก้มหน้าลงลิ้นละเลงจัดการทาสีซะ มีเสียงเซาว์ได้ได้ฟังอารมณ์มาได้ที่
ไม่มีเฟคแน่ ที่เหลือไม่ขอเอ่ย ที่สำคัญได้น้องเนื้อในดีๆมาแบบนี้ คุ้มสุดคุ้ม