ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องจีอา@วงเวียนใหญ่. ฟิวกู๊ด  (อ่าน 916 ครั้ง)

ออฟไลน์ 22KPCAPR0143

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
น้องจีอา@วงเวียนใหญ่. ฟิวกู๊ด
« เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2019, 06:43:07 AM »
น้อยติอาครับ เจอน้องตัวจริงแล้ว ตัวจริงน้องน่ารัก
เห็นตัวเป็นๆเลือกเลย จ่ายค่าสินสอดเสร็จน้องก็มารับ น้องพาเข้าห้องปิดประตูบอก มาอาบน้ำด้วยกัน น้องถอดชุดออกทันทีแล้วมาพาผมเข้าห้องอาบน้ำน้องอาบน้ำให้ผมก้อต้องช่วยน้องอาบน้ำบ้างผลัดกันถูตัว ช่วยกันอาบ ถู กันจนสะอาดมาที่เตียงนอน ผมอยากจะนัวก่อน ตอนนี้ไอ้น้องชายผมมันก็แข็งตัวรอแล้วแล้วน้องก้อจัดการนัวผมกับไอ้น้องชายผม

ชุลละมุนกันไปหมด จัดให้ทั้งครบทุกขบวนเพลง เสียวจนก้นไม่ติดที่นอน
เสียวมากกแล้วผมก้อดึงน้องลงมานอน ขอเราบ้างผมขอจัดให้น้องบ้าง
ผมบุก มีการตอบรับผมใช้ทั้งมือ ทั้งปากมือลงล่าง ปากอยู่ข้างบน
น้องมีอาการตอบรับด้วย ผมเลยเร่งมือเพิ่มขึ้น น้องก็ไหลตาม
ผมจับน้องมานอนข้างๆน้องเริ่มลงมือต่อคราวนี้น้องจัดให้หนักมาก
มือน้องจับไอ้น้องชายของผมไว้เร่งมือปากและลิ้นทำงานอย่างต่อเนื่อง
ผมก้อจัดให้น้องบ้าง เปลียนมาทำภารกิจลับกันยาวๆหลายขวนท่า ของน้องจีอา คนนี

สุดยอดมากเวลาเครื่องติดนะ ร่อนกระจาย ฟินมากเท่าที่เคยเจอ ติดใจต้องมีซ้ำแน่

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: น้องจีอา@วงเวียนใหญ่. ฟิวกู๊ด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2019, 08:59:54 AM »
ร้านนี้ ยังไม่มีคนไปโหวตเลย
ถ้ามีน้องคนไหนแนะนำ ไปแบ่งปัน กับเพื่อน ๆ ได้น้า
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=790585.0