ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องฟ้าใส แห่งบ้าน The pink spa  (อ่าน 168 ครั้ง)

ออฟไลน์ krisana77

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องฟ้าใส แห่งบ้าน The pink spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2024, 03:01:07 PM »

วันนี้ได้เวลาอากาศดีครับ ว่างๆเหงาๆ อากาศก็ร้อน5555หาข้ออ้าง  ไลน์หาPR สอบถามน้องคนไหนว่างบ้าง ได้เรื่องครับเห็น.....น้องฟ้าใสว่างครับ เคยขึ้นกันหลายรอบแล้ว น้องงานบู๊ครับ เลยจองน้องไปอีกซ้ำๆๆครับ

ได้เวลานัดครับมาถึงร้านจ่ายค่าสินไหมเป็นที่เรียบร้อย น้องออกมารับ น้องจำผมได้ น้องยิ้มเลยครับ  น้องพาเดินขึ้นห้องชั้น 3 ระหวางเดินก็คุยกันเพื่อเพิ่มความคุ้นชิน  พอขึ้นมาถึงห้อง ไม่รอช้านครับ
ดึงน้องมากอดมาหอม น้องบอกขอตัวลงไปเอาของก่อน เราก็รอด้วยความตื่นเต้น555 สักพักน้องก็ขึ้นมาครับ พอวางของเสร็จ น้องกำลังจะถอดเสื้อ ผมดึงน้องเข้ามาหอมก่อนครับ ไซร้ไปก่อนเลยเปิดฉากน้องขนลุก น้องบอกว่าให้อาบน้ำก่อน ...... :92: :92: ถอดเสื้อผ้าเสร็จน้องเข้าตามมาในห้องน้ำครับ น้องถูให้ทุกซอกทุกมุมเลย น้องบอดี้ให้ ทั่วตัวครับ ได้อารมณ์มากๆ  น้องล้างตัวให้สักพัก น้องก็ให้เช็ดตัว แล้วผมก็มานอนรอบนเตียง น้องเอาใจเก่งครับ ตามใจมากๆ น้องนวดให้ประมาณ 10 นาที หลังจากนั้นไม่ต้องพูดถึงครับ .... น้องชะโลมน้ำมันตรงน้องชายผม น้องนวด เค้น บีด ได้อารมณ์สุดๆ น้องใช้มือคลึงน้องชายผมไม่หยุด ระหว่างนั้น น้องก้มตัวลงมาที่หน้าอกผม ใช้ลิ้นตวัด หัวนมแล้วเลียขึ้นมาเรื่อยๆจนถึงกกหู น้องไซร้ซอกคอผมขนลุกทั้งตัวครับ ผมได้โอกาศจับหน้าน้องเอาปากมาประกบกัน น้องก็อารมณ์ มาเต็มครับ จูบกับดูดดื่มเลย และขณะนั้นมือน้องก็ยังเจ้าน้องชายผมยังไม่หยุด มันผงาดเต็มที่แข็งสุดใจ ผมค่อยๆไซร้ซอกคอ และลงมาหน้าอก หน้าท้อง และดันตัวน้องขึ้นไปด้านบนเรื่อยๆ จนกระทั้งถ้ำน้องมาอยู่ตรงหน้าผมแล้ว .... :87: :87: ไม่รอช้าครับทำการใช้ลิ้นสำรวจถ้ำน้อง น้องครางออกมาเบาๆว่า  เสียวจังเลย น้องชอบครับ ผมใส่ไม่ยั้งครับ หลังจากนั้น จับน้องนอนหงายลง ผมใช้ลิ้นทั้งต้ว จนกระทั่งมาถึงยังจุดสงวน ของน้องอีกครั้ง คราวนี้ใช้นิ้วแหย่เข้าไปและใช้ลิ้นตวัดไปมา จนรู้ได้เลยว่าน้อง ถึงฝั่งฝันแล้ว คราวนี้น้องบอกว่า หนู่ทำให้พี่บ้าง ผมยืนขึ้น พิงผนังครับ น้องรู้งาน ลุกตามมาไซร้ตั้งแต่ซอกคอลงมาเรื่อยๆ จนถึงกระทั่งเจ้าน้องชายผม น้องดูดไข่ น้องสเปรย์ ให้สุดลำครับ สักพักเสียงผมเริ่มกระเส่า น้องรู้ว่าผมใกล้เสร็จ น้องใช้มือรัวๆๆๆๆๆๆๆ แบบไม่ยั้ง จนกระทั่งผมทนไม่ไหวต้องปล่อยมันออกมา....ด้วยน้ำที่เข้มข้น ......... :84: :84: :84:
 :92: :92: :92: หลังจากนั้นน้องพามาอาบน้ำอีกรอบ หมดเวลาพอดีครับ ประทับใจน้องฟ้าใสมากครับ งานจัดเต็มทุกครั้งที่ขึ้นกับน้อง น้องตัวเล็กแต่งานดีมากครับ แนำนำเลย