ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเยลหลี สวย หุ่นดีงานครบ 3 ประการ ร้าน cosmo spa (สนามบินน้ำ)  (อ่าน 2454 ครั้ง)

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
             วันนี้ขับรถเล่นว่างๆ แวะดูของใช้แถวห้าง the Mall  เสร็จแล้วไม่มี?ทำก้อเลยขับรถมาแถวสนามบินน้ำ  แวะร้าน cosmo spa
เข้าร้านมาเจอน้องนั่งเล่นมือถิอยู่ที่โซฟา  ถามว่าชื่อ? ได้งานยัง  น้องตอบชื่อ เยลหลี บอกยังไม่ได้งานเลยคะ
ก้อเลยแจ้ง PR ไปว่ามาช่วยน้องๆตกงานวันนี้  PR ยิ้มใหญ่เลย บอกว่าขอบคุณมากๆๆคะ
             ตัดมาที่ห้องเบอร์ 7  เข้าห้องมาก้อชวนน้องคุยเล็กน้อย ากนั้นก้อถอดเสื้อผ้ชวนกันไปอาบน้ำ  อาบน้ำเสร็จประกบปากแลกลิ้นกัน
แบบดูดดื่ม นัวเนีย แลกจูบกันพัลวัน มือไม้ก้อทำงานไปทั้งขยำ ทั้งฟัด ทั้งเขี่ย จนน้องหายใจระทวย  จากนั้นให้น้องนั่งลงไปอมให้
น้องอมดีมิดลำเลยครับ เข้าออกเป็นจังหวะ ลึกสุดโคน อมดีอมนาน จนต้องจอดรถที่น้องไป  1 น้ำ
             มานอนพักที่เตียง  นอนกอดกัน จูบกันไปเรื่อยๆ  พอได้ที่ก้อจัดการท่า 69  ทันที  ท่านี้น้องอารมย์มาเต็มต่างฝ่ายต่าง
ทำงานตามจังหวะโต้ตอบกันและกัน จนได้เวลาสุกงอม  จับน้องนอนหงายเอาขาพาดบ่า จัดท่า ยกล้อน้องไปแบบหนักๆ 15 นาที
จากนั้นเปลี่ยนให้น้องขึ้นควบม้า น้องควบดีมากครับ จนสุดท้ยน้องร้องไม่ไหวแล้วหนูเสร็จแล้วคะ
            ให้น้องเปลี่ยนท่าเป็นกวางเหลียวหลังใกล้ๆขอบเตียง  ท่านี้กระแทกได้แรงๆมิดลำ มันส์มาก  ยิ่งกระหน่ำยิ่งมันส์
จัดท่านี้อยู่นานมากครับ  จนในที่สุดก้อถึงจุดหมายปลายทางสวรรค์ 
            สรุปวันนี้ น้องเยลหลี งานจัดเต็ม คุณภาพล้นๆ ครบ 3 ประการ  มีโอกาสจะมาซ้ำแน่นอนครับ  วันนี้อิ่มๆๆๆพุงกาง 555

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
จัดหนักจัดเต็มจริงๆ :044:

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
 :002: ละเอียด ชัดเจน ขอบคุณมากครับ
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”