ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องคะแนน ขาว เนียน ทุกจุด งานเทพ ในพศ ย่านพระราม3 ร้านเชพเฮา ปลาขอร้าน  (อ่าน 6693 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
ได้มีโอกาส กับมาส่งการบ้านในรอบหลาย เดือนหรือหลายปี
ได้มีโอกาส แวะไปเชพเฮา  พระราม3  ร้านเก่าคนคุ้นเคย  พีอาร์อิน  ได้แนะนำ น้องคะแนนบอกไม่เคยทำ

วันทีไปมีน้องเยอะสวยเต็มร้าน  แต่พีอาร์เขียน้องคะแนน  บอกขาวตัวเล็กเนียนไม่มีรอยสัก

อีกอย่างน้องใหม่ป้ายแดง  จ่ายค่าคอส ขึ้นงาน

น้อง คุยดี คุยเก่ง บอก มีอะใรแนะนำหนูได้ นะพี่

ขึ้นห้อง ห้องสวยทำใหม่ ร้านสะอาดดูโล่งๆๆดี
ขึ้นห้อง ถึงห้องน้องชวนคุย นั่งคุยกันสาทุกร์ สุกดิบ

น้องชวน ไปอาบน้ำ น้องถอดเสื้อผ้าออกมา
ขาวเนียนมากๆดูสะอาด สะอ้านดีครับ  นมสวยจุกชมพูมากๆๆ

ใครไม่ชีเรื่องนมทำได้เลยครับ  น้องชวนไปอาบน้ำ
ต้องบอกว่าน้องอาบให้อย่างดี สะอาดมากๆทุกชอกทุกมุม  จริงๆๆ  เสร็จน้องออกมาเข็ดคัวให้อย่างดี

ตัดมาทีเตียงเลย น้องบอกนวดไม่เป็นนะพี่ เราไม่เน้น
นวด  น้องลุยน้องบุกเลย  เลียตัว บี้วทั่วตัว
จูบปากแลกลี้น  เมามันสุดๆแบบฝืวแฟนมากๆ

น้องนัวลงมาถึง ชายน้อยผมทั้งดูด ใข่ ดูดชายน้อยอย่างเอาเป็ยเอาตาย  เราเสียวสุดใจ  น้องไม่ยอมหยุด

นัวกันนานมากๆ จนผมขอจัดเองบ้าง  จูบปากดูดนมอย่างเมามัน  ลงมาทีจิมิน้อง ทาสี โครตมัน โครตเพลินลี้น ปากมากๆๆ 

จนทนไม่ใหว ต้องจัดชีดี  มาจัดกัน ผลัดกันลุกรับ

สุดท้ายพ่ายแพ้ไปในทีสุด  น้องมาช่วยอาบน้ำให้อย่างดี ก่อนได้เวลากับ   น้องคะแนน คนนี้ ดีจริงสุดจริง

ใครไม่ขึ้นเสียดายมากๆๆครับ ผมการันตี เลย

ขอบคุณน้องคะแนน  พีอาร์อินทีดูแลกัน  ครับ
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

ออฟไลน์ ★❤★ Safe House ★❤★ @ พระราม 3 ☎ 083-094-7494

• Have it your way..
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 63
ขอบคุณพี่แสนดีนะค่ะ ทีแวะมาหาน้องคะแน
http://line.me/ti/p/~safeshop 
↑↑↑คลิกแอดไลน์มาสอบถามได้เลยคะ↑↑↑

ออฟไลน์ ★❤★ Safe House ★❤★ @ พระราม 3 ☎ 083-094-7494

• Have it your way..
  • KapooClub Spa
  • *
  • Like: 63
http://line.me/ti/p/~safeshop 
↑↑↑คลิกแอดไลน์มาสอบถามได้เลยคะ↑↑↑

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
 :013: มันจ้า ซะเหลือเกิน
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • *
  • Like: 2020

จดไว้ก่อน น้องคะแนน :044: :032:

ออฟไลน์ อ่านหาพ่อง

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 156
พี่แสนดีคืนวงการแล้ว  :88:

ออฟไลน์ Like 2 B

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 68
นี่การบ้านห้อง Hot เหรอครับ คิดว่ารีวิวร้านตัวเอง ห้องธรรมดาดูน่าอ่านกว่าเลยครับพี่

ดีกรีเทพห้อง HOT ลงให้สมราคาน่าจะดีพี่  แล้วพีอาร์ที่ว่าดูแลดี พี่ถามสมาชิคร้านยังครับ ข่าวว่าดูแลดีจิงๆเหรอพี่?

ออฟไลน์ Bk

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เกินจริงมากร้านนี้

ออฟไลน์ noppadol22

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
 :034: ขาวจังอยากเล่นขาวๆๆ
กะปู๋น้อย 100 รัก

ออฟไลน์ Zemo

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
แสดงว่ายังไม่เจอพีอาร์ตอน เหวี่ยง :011:  :015: :015: :037: :013: :011: