ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ของแท้ ของดี น้องสายC จุ๊ปแจง@Arena Spa พระรามสอง ไม่ได้เจอแบบนี้มานานแล้ว  (อ่าน 1963 ครั้ง)

ออฟไลน์ Banana_Sweet

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
    สำหรับผมส่วนตัวแล้วชื่นชอบน้อง สายซี อยู่แล้วและก็โชคดีที่ได้มาพบกับน้องจุ๊ปแจง ที่อารีน่า
ผมโทรจองเพราะเป็นน้องมาใหม่ ไม่มีแม้กระทั้งรูปเบอร์หน้า  PR ทางร้านบอกของดีครับ
พูดง่ายๆว่าต้องมาดูตัวเป็นๆที่ร้านเท่านั้น

เมื่อมาตามนัดแรกพบก็ประทับใจ น้องสวยมีเสน่ห์ ขาวสูง เนียนกิป ไม่หน้าเชื่อสายตา
ผมกล้าพูดได้ว่าตั้งแต่มาเที่ยวที่อารีน่าเกือบสองปี ในสายตาผม น้องคนนี้เป็นน้องสายซี
ที่ดีที่สุดคนหนึ่งที่ผมเคยพบมาต่อจากน้องแฟร์ย่า ที่เลิกลาไประยะหนึ่งแล้ว

:013:    ได้เวลาถอดเพื่อพิสูจน์ข้างใน  ไม่ผิดหวังเลยครับ
 หน้าอกแท้ประมาณ 34-35  สำหรับคนที่ชอบแบบแท้ๆ น้องจุ๊ปแจงตอบโจท์ได้ครับ
จุกสวย อมชมพู หน้าดูดมาก

ผิวพรรณขาวเนียน สโพกถึงต้นขา สมส่วน สรุปแล้วหุ่นน้องเซ็กซี่มาก
เมื่อได้พูดคุยด้วยแล้ว น้องเป็นกันเองครับ น้องบอกว่าเพิ่งตัดสินใจมาจับกระปู๋ได้ไม่นาน
เรื่องงานหรอครับ ประทับใจ มีอารมย์ร่วมไม่หวงตัว ใสๆ ลื่นไหลดี

สเปคขนาดนี้ผมจะพลาดไม่ได้แล้ว วันนั้นเลยตัดสินใจถามน้องว่าทำอะไรได้บ้าง
น้องตอบแล้วแต่พี่ค่ะน้องจัดให้ได้  เลยขออนุญาติจัดชุดใหญ่ ทั้งดูดทั้งดัน

ไม่ผิดหวังครับ เนื้อในแน่นหนึบ ของน้องดีจริงๆ ผมจัดไปหลายขบวนท่า
เริ่มจากท่ามาตรฐาน น้องก็ตอบสนองโดยดี จนกระทั่ง จบลงในท่าแทงข้างหลัง
บอกได้เลยว่าสุดยอดจริงๆ

สุดท้ายผมรู้สึกว่าเวลามันผ่านไปเร็วมาก ต้องรีบหาโอกาศไปซํ้าอีกคราวหน้าแน่นอน
ก่อนที่จะมีใครอุ้มหายไป

:012:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Aluminum

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not
แจ่มครับ ต้องจดไว้ในลิสต์  :87:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ AO_ALL

• คนเราเกิดคนเดียว อยู๋ก็อยู่คนเดียว ตายก็ตายคนเดียว
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2