ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ มีแนะนำขาว แบบ เกรซ กาญเกล้า ไหมครับ  (อ่าน 3263 ครั้ง)

ออฟไลน์ fergue

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -4
พี่ๆ มีแนะนำขาว แบบ เกรซ กาญเกล้า ไหมครับ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: พี่ๆ มีแนะนำขาว แบบ เกรซ กาญเกล้า ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2020, 09:23:16 PM »
มินนี่ คัพเค้ก
ฮานะ มูนเลค
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: พี่ๆ มีแนะนำขาว แบบ เกรซ กาญเกล้า ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2020, 09:50:40 AM »
เกรซผมมองว่าไม่ใช่คนสวยนะ​  ขาวก็ธรรมดาของสาวไทย​  แค่บ้านรวยเลยใช้เครื่องสำอางแพงๆได้เลยเหมือนมีออร่า​

ในมุมผมเท่านั้นนะ​ ผมมองว่าขาวแบบนี้ก็มีเกือบทุกร้าน
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2020, 02:34:43 PM »
ขาวพอกบีบีไงมีทุกร้าน
เกรซไม่ขาวแล้วใครขาว? ในวงการบันเทิงเกรซแม่งยืนหนึ่งเรื่องผิวขาวออร่ามาตั้งแต่เข้าวงการ และขาวจริงไม่ได้โบะเหมือนเดกร้านนวดรอบละ 3,000 ครับ

กระทู้เค้าก้อถามเรื่องผิวขาวแบบเกรซ ไม่ได้ถามถึงความสวย

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2020, 09:39:22 AM »
เคยเจอคนนึงขาวมากแต่ไม่อยากแนะนำเพราะมีดีแค่ขาวจิงๆ หน้าไม่สวยเลยคับ

ออฟไลน์ Aow-mun

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 14
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2020, 09:35:37 PM »
ขาวพอกบีบีไงมีทุกร้าน
เกรซไม่ขาวแล้วใครขาว? ในวงการบันเทิงเกรซแม่งยืนหนึ่งเรื่องผิวขาวออร่ามาตั้งแต่เข้าวงการ และขาวจริงไม่ได้โบะเหมือนเดกร้านนวดรอบละ 3,000 ครับ

กระทู้เค้าก้อถามเรื่องผิวขาวแบบเกรซ ไม่ได้ถามถึงความสวย

555 จริงครับ เกรซขาวโอโม่ธรรมชาติมากคร้บ ถ้าขาวกว่านี้ก็กระดาษ A4 ล่ะครับ

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2020, 02:13:05 PM »
มิซากิ มอสซ่า เชียงใหม่

ออฟไลน์ Narin

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2020, 12:59:01 PM »
มีแนะนำครับ ติดต่อหาผมเลย จะให้ contract  :84: :84: :84:

ออฟไลน์ Waran

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2020, 09:42:12 PM »
เกรซผมมองว่าไม่ใช่คนสวยนะ​  ขาวก็ธรรมดาของสาวไทย​  แค่บ้านรวยเลยใช้เครื่องสำอางแพงๆได้เลยเหมือนมีออร่า​

ในมุมผมเท่านั้นนะ​ ผมมองว่าขาวแบบนี้ก็มีเกือบทุกร้าน

เกรซ ไม่ขาวไม่สวยแล้วใครขาวคับ อยากเห็นที่ท่านว่าขาวและสวยจังคับ

ออฟไลน์ M1R4CLE

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2020, 07:09:21 PM »
เกรซนี่ร้านไหนครับ ขอลายแทงหน่อยครับ :038: