ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ อยากรู้ร้านนวด แถวพร้อมพงษ์ ที่หมดนวดมานั่งหน้าร้านกัน  (อ่าน 2157 ครั้ง)

ออฟไลน์ Never_Ending

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
คือผมอยากรู้ว่าร้านแนวนี้ ที่มีหมอนวดมานั่งหน้าร้านแต่งชุดเป็นธีมเหมือนๆกัน เขามีบริการอะไรบ้าง ตรงๆก็ทำไรได้บ้าง บวกกับราคานะครับ หากมีใครรู้มีประสบการณ์ ช่วยแชร์หน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ ANADA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
คือผมอยากรู้ว่าร้านแนวนี้ ที่มีหมอนวดมานั่งหน้าร้านแต่งชุดเป็นธีมเหมือนๆกัน เขามีบริการอะไรบ้าง ตรงๆก็ทำไรได้บ้าง บวกกับราคานะครับ หากมีใครรู้มีประสบการณ์ ช่วยแชร์หน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ
เหมือน นกป นี่ล่ะครับ นวด+เจรจาพิเศษต่างหาก
แต่ส่วนใหญ่อายุเลข3หมดแล้ว ส่วนตัวว่าไม่เวิร์คนะ เหมาะกับต่างชาติหัดเที่ยวไทยไม่ประสีประสามากกว่า เราคนไทยไปร้านที่เด็กๆเยอะๆดีกว่า

ออฟไลน์ Never_Ending

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
เหมือน นกป นี่ล่ะครับ นวด+เจรจาพิเศษต่างหาก
แต่ส่วนใหญ่อายุเลข3หมดแล้ว ส่วนตัวว่าไม่เวิร์คนะ เหมาะกับต่างชาติหัดเที่ยวไทยไม่ประสีประสามากกว่า เราคนไทยไปร้านที่เด็กๆเยอะๆดีกว่า

ขอบคุณมากๆครับ กระจ่างชัดเลยครับ  :84:

ออฟไลน์ HiddenJames

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
จาก ปสก นะครับ
 เคยขับรถผ่าน สายตาเหลือบไปเห็นสาวน้อยผิวขาว รีบหาที่จอดรถแทบไม่ทัน
เดินดุ่มๆไปชี้ตัว จบระดับ 3 เจรจาได้ 2 เทา กลับไปอีกทีโดนญี่ปุ่นอุ้มไปแล้ว  :004: