ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องณุดา ฟังกี้สปาร์คับ  (อ่าน 196 ครั้ง)

ออฟไลน์ dodobangbang

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องณุดา ฟังกี้สปาร์คับ
« เมื่อ: เมษายน 07, 2023, 05:49:46 PM »
 :012: ช่วงปลายเดือนที่ผ่านมาผมได้ไปร้านฟังกี้สปาร์อีกครั้ง ช่วงเย็นๆ ผมเล็งน้องคนหนึ่งไว้นานล่ะ แต่ไม่ค่อยได้เจอน้องเข้าร้าน วันนี้น้องเข้าร้านซะที เมื่อผมทราบข่าวจากพีอาร์ว่าน้องเข้านะคะพี่ ผมรีบตอบกลับไปโดยทันทีว่าจองเลยครับ กันพลาดรอบเต็ม ผมมาถึงร้านตอน 16.30 น. น้องลงงานมาพอดี ให้น้องพักแปปนึง จากนั้นน้องก็พาผมลงไปห้องด้านล่าง พอถึงห้องปุป น้องเอ่ยถามผมขึ้นมาว่าทำไมจองหนูล่ะ ผมตอบไปว่า ก็เห็นน้องมาหลายครั้งแล้วแต่จองไม่ทันสักที พอดีได้รอบวันนี้พอดี ปกติน้องคนนี้จะเข้าช่วงค่ำๆนะคับ น้องเป็นคนคุยเก่งคุยสนุก ทำให้บรรยากาศในตอนนั้นไม่เครียดเลยคับ

ออฟไลน์ dodobangbang

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
สงการบ้านน้องณุดา ฟังกี้สปาร์คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 07, 2023, 06:01:57 PM »
 :012 น้องเป็นคนผิวไม่ขาวมาก หุ่นดีผอมสูงมากๆ น่าจสูง 180 ซ.ม.ได้มั้งคับ สักพักเราสองคนต่างช่วยกันถอดเสื้อผ้าแล้วพากันไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ผมสะอาดมากคับ จากนั้นมาต่อที่เตียงน้องบอกขอนวดให้พี่ก่อนนะจะได้รู้สึกสบายตัว นวดได้สักพักน้องก็เริ่มบิ้วให้ผมโดยเริ่มจากไซร์ซอกคอ แล้วมาจูบปากแบบแลกลิ้น ดูดหัวนมผมแล้วไช่ลงไปล้างตู้เย็นแล้วอมสดที่แท่งดินสอผม แบบไฟเตอร์คับ เอาซะเกือบลั่น จากนั้นผมขอน้องทาสีได้นิดหน่อย แล้วตามมาด้วยท่า69 จากนั้นผมให้น้องสวมเกราะแล้วลุยยาวเลยคับ มาแตกด้วยท่าด๊อกกี้เหมือนเช่นเคย จากนั้นผมกับน้องก็พากันไปอาบน้ำแต่งตัว เวลาก็จวนหมดพอดี ก็เลยบอกน้องว่าโอกาสหน้ามาเจอกันใหม่นะคับ งานดีแบบนี้มีซ้ำแน่นอนคับ

ออฟไลน์ Paiboon1

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
Re: ส่งการบ้านน้องณุดา ฟังกี้สปาร์คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2023, 01:11:39 PM »
สูง180สนใจครับ