ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องMCปิ่นเกล้าสวยแพงใสเนียนอายุ20เชื่อมั้ยสวยพร้อมแต่อยากหลบร้านเล็กๆลึกลับunseenกลัวคนเห็น  (อ่าน 5702 ครั้ง)

ออฟไลน์ โจวซิงซิง

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 107
ไม่อยากพูดเยอะเจ็บคอ
ณ.เวลายามบ่าย4 วันเสาร์ที่9/11/2019
ป้าพีอาร์ร้านพาต้า : ว้ายตายแล้ว พี่โจว. งานเข้าๆๆๆๆๆๆๆเกิดเรื่องใหญ่แล้ววว
กระผม  : อะไรป้ามีอะไรใจเย็นๆ
ป้าพีอาร์ร้านพาต้า : ไอ้ดอรี่มันพาเพื่อนมาสมัคร โครตน่ารักเลย ป้าสั่นไปหมดแล้ว
กระผม  : จริงอ่ะ สวยมาทำร้านราคาถูกๆแค่1500 ได้ค่าตัว1000อะนะ ไม่น่าเชื่อ.....ป้าอย่ามาอำเลย
ป้าพีอาร์ร้านพาต้า : เอางี้ พี่โจว เข้ามาดูเอง ตอนนี้น้อง10คนว่างทุกคน. ถ้าพี่ไม่ชอบไปเลือกคนอื่นเอาก็ได้ แต่คนนี้ป้าว่าสวยนะ หุ่นดีขาวสวยไม่มีรอยสักด้วย
 :027: :027: :027: :027: :027: เวลาผ่านไป30นาที จากอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ถึง พาต้าปิ่นเกล้า

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
พอถึงร้านเห็นสาวคนนึงขาวออร่ามาเลย ยิ้มอยู่หน้าร้าน คิดเอาไว้ว่าใช่ ต้องใช่แน่แน่ มันเป็นอะไรที่พูดยาก ต้องจับเธอแก้(ผ้า)
 :048: :048: :048: :048: :048: :048: :048:
ป้าพีอาร์ร้านพาต้า : น้องคนนี้ แหละค่ะ พี่โจว ที่มาใหม่ จะดูคนอื่นมั้ย ป้าเรียกให้ตกงานอีกบานเลย
กระผม  : เอิ่ม....ไม่ครับป้าผมตั้งใจมารอบน้องอยู่แล้ว  :84:(ต่อหน้าน้องต้องพูดแบบนี้555 ใจจริงอยากดูคนอื่นๆนะ) :002:
ป้าพีอาร์ร้านพาต้า : ป้าบอกแล้ว ว่าสวย มาสมัครตอนแรก ป้ายังตกใจเลยทำไมมาร้านนี้ แต่ดอรี่บอก เพื่อนเค้า รู้จักคนเยอะ ถ้าไปร้านใหญ่แพงๆในเมือง ต้องเจอคนรู้จักแน่ๆเลย เลยอยากหาร้านเล็กๆลึกลับๆทำ แบบไม่มีประวัติ 
กระผม  : เอิ่ม....ป้าทำถูกแล้วที่โทรตามผมครับ จ่ายเงินทันที 1800 ขอ 1.30 ชม. ครับป้า  สวัสดี

• *

สรุป น้องคนนี้ ชื่อMC
GF 9/10 มาใหม่จริง สดมาก นิสัยตามใจ แต่ยังเขินๆอายบ้าง
หุ่น 8/10 อวบนิดๆแต่ขาวเนียน
ผิวพรรณ 9/10 ขาวโอโม่ สวยไร้รอยสัก
หน้าตา 8/10 สวยเกินราคา
โปรไฟล์ 10/10 บอกในนี้ไม่ได้ คุยกับน้องเองแล้วจะอึ้งในดีกรี
ความคุ้มค่า 100/10  น่าจะหาไม่เจอย่านนี้ราคานี้

ออฟไลน์ อ่านหาพ่อง

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 156
 :032: มีของดี ไม่บอกกันเลยนะป้า

ออฟไลน์ อสุจ๊าก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 46
ผมนักเที่ยวเลือกส่งการบ้านเฉพาะน้องที่สวยจริงดีจริงเชื่อใจได้ครับ

ออฟไลน์ เด็กน้อยหอยสังข์

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35

ออฟไลน์ Realface123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอลายแทงด้วยครับ ชื่อร้านอะไรครับ

ออฟไลน์ เด็กน้อยหอยสังข์

• *
  • Like: 35
ขอลายแทงด้วยครับ ชื่อร้านอะไรครับ
พา ต้า พริตตี้ ครับ

ออฟไลน์ alfakher

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 0