ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องบีเอ็ม คอสโม  (อ่าน 854 ครั้ง)

ออฟไลน์ vii2000

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 23
ส่งการบ้านน้องบีเอ็ม คอสโม
« เมื่อ: กันยายน 26, 2020, 09:19:38 PM »
ราวๆกลางเดือนนี้ มีโอกาสแวะไปร้านคอสโมอีกครั้ง รอบนี้ไม่ได้จองน้องไป กะไปดูตัวเอา เช็คไปก่อนว่ามีสี่ห้าคน

ถึงร้านเรียกมาโชว์ตัว ออกมาโชว์ไปสี่คน ยังไม่ถูกใจ พอดีมีลงงานมาอีกคนพอดี พีอาร์ไปเรียกมาโชว์ตัว ชื่อน้องบีเอ็ม หน้าหวาน หุ่นน่าฟัด ไม่อ้วนไม่บางกำลังน่ากอด ผิวก็ขาวเหลือง ดูท่าทางเรียบร้อย

:81: :81: :81: :81: :81:

ขึ้นถึงห้องอาบน้ำกันไปก็คุยกันไป สรุปน้องแอบแรงใช่เล่น น้องบอกชอบงานบู๊ น้องชอบมีเซ็กส์ แอบหวั่นใจเลย อาบน้ำเสร็จ ขึ้นเตียงปุ๊บน้องบุกเลยครับ งานน้องใช้ได้เลยครับ สเปเสียวมาก หน้าตาตอนสเปยั่วดีเลย เปลี่ยนเป็นคนละคนเลย สเปไปสักพักผมขอทาสีบ้าง ของน้องแน่น น้ำดีครับ ทาสีไปสักพักน้องบอกทำเถอะไม่ไหวแล้ว จัดการสวมซีดี น้องบอกขอหนูขึ้นก่อนนะ เชื่อแล้วบู๊จริง น้องควบแรงจนวันนี้ผมกลั้นไม่ไหว แพ้แตกน้องไปอย่างน่าขายหน้าจริงๆ

:030: :030: :030: :030: :030:

ยอมเลย น้องหน้าหวานแต่บู๊จริงๆ ใครสายบู๊ สายลุย ห้ามพลาดครับ

ออฟไลน์ Tor05904

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: ส่งการบ้านน้องบีเอ็ม คอสโม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2020, 09:41:28 AM »
ขอทราบค่าสินสอดด้วยครับ สนใจๆ