ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Darin @ FK  (อ่าน 208 ครั้ง)

ออฟไลน์ xseeker

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Darin @ FK
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2024, 03:00:30 PM »
และแล้วความฝันก็เป็นจริง หลังจากเห็นน้องตั้งแต่วันแรก แต่ไม่กล้าขึ้นเพราะน้องดูนิ่งมาก
หลังจากเพื่อนซี้มาขึ้นตัดหน้าเราแล้วโม้ว่า ถ้าไม่ขึ้นถือว่าพลาดสิ่งที่ดีที่สุดในชีวิต

จนเมื่อวานตอนเที่ยง จึงถือโอกาสจองทันที
ตัดเข้าห้อง น้องพูดจาดีน่ารัก ต่างจากครั้งแรกที่เคยเจอมาก
อาบน้ำสะอาดดี ขึ้นเตียงนั่งรอเชือดเรา แต่เราบอกว่าน้องนอนก่อน
ขอสำรวจพื้นที่ก่อน เนื้อตัวน้องแน่นตึงมาก เหมือนคนออกกำลังกาย
นมแท้สมส่วน ช่วงล่างสวยงาม สะอาด ผมทาสีนานจนน้องเสร็จไปรอบ

คราวนี้ถึงตาผมนอนดูน้องโชว์ งานสเปถือว่าเยี่ยม แต่ไม่ดุดัน
ถามน้องต้องใช้เจลไหม น้องตอบว่าหนูพร้อมนานแล้ว
ว่าแต่หลังสวม CD ทำไมมันฝืด คับจังเลย น้องตอบเพิ่งมาถึงค่ะ
รับงานพี่คนแรก อืมของดีจริงกว่าที่คิด ทอนกระจายสำหรับงานที่เหลือ