ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Lovely spa วิบวับ สุดๆ  (อ่าน 426 ครั้ง)

ออฟไลน์ murinhohihi

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
Lovely spa วิบวับ สุดๆ
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2020, 06:10:55 PM »
ไดัโอกาศสักที เล็งมานานแล้วครับสำหรับน้องคนนี้ ได้ที่ขี่...ไล่แล้ว
ผมว่าน้อง
หน้าตา ดีคมหวานๆ
หุ่น ดี ตัวเล็กน่าอุ้มมาก  (ไฟหน้าธรรมชาติ แต่ดี มันมาก)
งาน ดี ขาดที่น้องไม่จุ๊บเท่านั้น
อัธยศัย เป็นคนคุยสนุก ตลกมากครับ
ต้องลองสิครับ อย่าช้า

งานดีมากครับ ลูกค้าติดน้องๆกันเยอะนะครับ ด้วยที่คุ้นเคยกันมาบ้างแล้ว น้องพอรู้ทางกันอยู่บ้าง
เราก็จัดเต็มกันเลยครับ ถึงทีขอเริ่มเลย จัดบิ้วกันก่อนครับ เอาแบบฟินๆเบาๆ ได้ที่ให้เหนื่อยก็ไปทำความสะอาด
บิ้วอีกในห้องน้ำอารมณ์ได้พามาต่อที่เตียง

เริ่มน้องบิ้วได้ทั้งตัว ครบทุกอย่าง ได้หมด ชดชื่นกันไป
เต็มที่จุใจ แล้วขอสลับบ้างเนื้อตัวดีมากครับ เลยขอจัดทั้งตัวเลย
ได้ที่เริ่มงานจัดได้ทุกท่าครับ น้องไม่ว่า รับได้ทุกอย่าง ชอบมากครับ
นานพอควรจบข้างเตียง นอนแผ่กันเลยครับ....หมดจริงๆ
ก็พักนอนคุยกันไปตามประสา หายเหมื่อนของมามองหน้าน้อง คุยสนุกเพลินจนลืม
เสร็จแล้วยังไม่อยากกับเลยมานั่งคุยเล่นต่อ เพลินๆ
ของเค้าดี555...ดีจริง
ไม่ต้องพูดเยอะครับ