ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน Code A33 Funky Spa นึกว่า wj มายด์  (อ่าน 984 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
การบ้าน Code A33 Funky Spa นึกว่า wj มายด์
« เมื่อ: กันยายน 15, 2020, 09:51:42 PM »
วันนี้ได้มีโอกาส มาใช้บริการบ้านสวนอีกรอบ
เล็งน้องไว้ หลายคน แต่ส่วนใหญ่ดึกกันหมด ไปโดน น้องcodeA สะกดมา
สุดท้าย ยอมจองน้องA33 รอบเย็นๆ

ถึงเวลาไปรอน้อง น้องมาlate น้องจากรถติดมาก PR เลยให้ส่วนลดให้เพิ่มเติมอีก ไม่เคยเจอร้านแบบนี้ครับ
และแล้วน้องก้อมาถึงร้าน แวปแรก หน้าตาคุ้นๆ นึกไวก้อไม่ออก แต่น้องหน้าตาน่ารัก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
Re: การบ้าน Code A33 Funky Spa นึกว่า wj มายด์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2020, 10:00:16 PM »
แล้วน้องก้อพาเข้าห้อง เข้าไปน้องจัดแจงพี่อาบน้ำกัน
ไอเราไม่รีบเลย คุยกันก่อน 
ได้ใจความว่า น้องเรียนอยู่ปี3 มอ แถวรังสิต
ได้มองหน้าน้องชัดๆก้อตอนนี้แหละครับ

น่ารัก ยิ้มหวาน เวลาหัวเราะ ตานี่เป็นสระอิเลย ก้อแอบแซวน้องไป
ผมนึกออกละ ว่าน้องหน้าตาคล้ายใคน

Wj มายด์ คล้ายกันมากเลยมองหน้าน้องตรงๆ

• *
Re: การบ้าน Code A33 Funky Spa นึกว่า wj มายด์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2020, 10:20:35 PM »
ได้เวลาละครับ ก้อพากันไปอาบน้ำ
น้องอาบน้ำดี ค่อนข้างสะอาด

มาที่เตียงได้มองหุ่นน้องชัดๆ น้องผิวขาวเหลืองนะครับ
หุ่นกำลังดีน่ากอด น่าฟัด หน้าอกพอเหมาะพอดีมือ

น้องบอกพี่นอนไปเลยเด๋วนู๋ ทำเอง
น้องเริ่มบิ้ว จนได้ที่ก้อจับสวมเกราะ แล้วใช้ปาก สักพัก
น้องก้อเริ่มเปลี่ยนมาขึ้น แล้วขย่มผมบ้าง น้องบอกน้องไม่ถนัด

แต่ขย่มไปสักพัก น้องก้อเสร็จไปก่อน

ผมเลยให้น้องนอนสบายผม ก้อเริ่มจุบไปทั่วไปร่างของน้อง
ระหว่างจูบก้อค่อยๆไปแตะไปจับเบาๆที่น้องสาว ของน้องน้องเสร็จจริงน้ำนองเลยจ้า

บดๆปี้อยุ่สักพัก น้องดึงมือผมไว้ เหมือนน้องจะไม่ไหวอีกแล้ว
ผมเลยจัดให้น้อง ด้วยท่าเบสิค สักพักน้องก้อเสร็จไปอีกรอบ

ภาระมาอยุ่ที่ผมละ ผมเสร็จยาก เร่งทำกิจให้เสร็จตามน้องไปให้ทัน
เสียงหายใจ จังหวะ และเสียงร้องเบาๆ ของน้องช่วยให้ เราได้เสร็จกันจนได้

สรุปน้องเล่นสะผมเหนื่อยเลย ส่วนน้องก้อสบายตัวไป3รอบ
น้องเขิล บอกน้ำนู๋เยอะเลย ขอไปล้างตัวก่อน

เหมือนน้องจะลืมจริง น้องไปอาบน้ำล้างตัวเสร็จ ผมเลยแซวไป

ลืมล้างตัวให้พี่หรือเปล่า 555
น้องก้อหัวเราะ นู๋ลืม นู๋ไม่ค่อยได้มาทำงานแบบนี้

สรุปผมบ้างตัวเองครับ 555

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 15, 2020, 10:25:16 PM »
สรุปเลยละกัน
น้องหน้าตาน่ารัก คล้าย wjมายด์
งานน้องหวานๆ อารมณ์แฟนกันใหม่ๆ
อารมณ์ร่วมมาเต็ม น้ำนอง จุดติด มาเต็ม

ถนอมน้องนะครับ น้องยังใหม่อยุ่

ฝากน้องด้วยละกัน
น้อวCode A33 funky spa

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1106
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 15, 2020, 10:45:55 PM »
ดูสวยน่ารักเรยฮะ :81:

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 16, 2020, 09:11:51 AM »
ยอดเยี่ยมเลยครับ
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 17, 2020, 01:14:47 AM »
เห็นตัวจริง ตอนน้องกำลังกลับ

น่ารักดีครับ :88:

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 18, 2020, 02:10:56 PM »
เห็นตัวจริง ตอนน้องกำลังกลับ

น่ารักดีครับ :88:

ลองไปดูครับ คนนี้น่ารัก feelเด็กๆ :88: :88: :88: