ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโฟร เอมิสปา สาวร่างเล็ก อุ้มง่าย ^^  (อ่าน 547 ครั้ง)

ออฟไลน์ taylorgang

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
น้องโฟร เอมิสปา สาวร่างเล็ก อุ้มง่าย ^^
« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 12:27:07 PM »
เมื่อคืนไปร้านเอมิสปามาครับ เลือกน้องโฟร ตัวเล็ก ขาวเนียนมาก ขึ้นห้องไปน้องอาบน้ำให้ นัวเลยครับตั้งแต่ในห้องน้ำเลย ผมทนไม่ไหวเสร็จตั้งแต่ในห้องน้ำเลย น้องก้อล้างให้ใหม่ครับ ปกติผมไม่ใช่คนเสร็จเร็วนะ แต่เจอน้องโฟรไปไม่ไหวจริงๆ หลังจากนั้นมาต่อที่เตียงครับ เตียงใหญ่ 6 ฟุต ผมชอบเลยแบบนี้ทำอะไรได้หลายอย่างดี น้องบิ้วจากบนลงล่าง น้องผมแข็งอีกแล้ว น้องบิ้วสุดยอดเลย แล้วน้องโฟรก้อเริ่มจัดการน้องผม ด้วยการร้องเพลง เสียวมากกกกก !! แล้วผมก้อเสร็จไปอีก 1 รอบ น้องถามว่าต่ออีกไม๊คะ เวลายังเหลืออีกนิดหน่อย ผมเลยบอกว่า พี่ไม่ไหวแล้วครับ เดี๋ยววันหลังพี่มาแก้ตัวใหม่นะ เป็น 1 ชม.กว่าๆที่ประทับใจมากกับน้องโฟร เอมิสปา

หน้าตา 8/10
งาน 9/10

ขอบคุณคร้าบ

ออฟไลน์ คนใจร้ายที่ไหนก็ทำ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: น้องโฟร เอมิสปา สาวร่างเล็ก อุ้มง่าย ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 07:09:12 PM »
 :032: :032: :032: