ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่บอกเลยว่า เเซ่บ จัดมาพร้อมนมเเท้ ที่ Britney โคตรฟิน มีปลา + +  (อ่าน 1322 ครั้ง)

ออฟไลน์ Blackstarmoobin

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้อง ข้าวหอม  สัดส่วนเเบบ หน้าตกใจ

อกเเท้ 37  หุ่น คื่อ ดี เเน่น ฟิต เปรี้ย

ของดี ตอดเก่งน้ำไหล พุ่งพ่าน น้องบอก

ไม่ค่อยได้ทำงาน เเบบนี้เท่าไหร่ ช่วงนี้หนู ต้องเอา

ไปให้ที่บ้าน คุยไป คุยมา น่ารัก ชวนเคลิ้ม   :044:

คนนี้ ผมบอกเลย ว่ส ซ้ำ เเน่ๆ เห็น ว่า อยู๋ไม่นาน

เด่วต้องกลับ เอ้ออ จัดไปซะ 1 บทเพลง

บอดี้ เล่น ให้ตั้งเเต่ ห้องน้ำ เล่น เเบบ เเฟน

จับ เล่นดุ๊กๆ ดิ๊กๆ  :013: เเล้วก็พูดคุย ยิ้มเเย้ม

โอ้ย ฟิวเเบบนี้ น่ารัก โคตๆ  พอมาที่เตียง

น้องสเปย์ให้ ของผม น้องสเปร์ย สด นะ

ไม่ถึงขั้นเทพ เเต่ เเบบว่า เลื่อยๆ ฟินๆ ไม่เร่ง

เอามือไปเเตะ จิมิ น้อง เเบบว่า ฉ่ำ โอ้ยย

อารมณ์ น้องมาจริงๆ พี่เอ้ยย ลงไปเล่น ซักนิสส

:032:  เอวกระดก ตามปาก ยกซด เเพร่บ ไม่ไหวเเล้วโว้ย

จับใส่ CD   solo kill น้อง เเบบ ฟินจริง

ถึงจะไม่ค่อยเป็น เเต่ น้องเต็มที่ กับ ผม นะ คนนี้

ขอน้อง เสร้จคาร่อง อก ไป เอิํก สบาย ตัว

คนนี้ ผม ซ้ำ เเน่นอน คับ สงสัย เคมี ผมกับน้องตรงกัน 555

ขอบคุณที่อ่านการบ้านผมค้าบ เผื่อเป็นตัวเลือก จ้าา

ออฟไลน์ Blackstarmoobin

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ

From now on, I will stand in Heaven.