ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าน้องให้เรา . ได้ แปลว่ากับคนอื่นน้องก็ให้ใช่ไหมครับ  (อ่าน 1870 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
เอาว่า น้องคนไหนมาเสนอแบบนี้กับผม ผมจะเลิกยุ่ง แถมยังเตือนคนอื่นๆว่าอย่าไปสนับสนุนน้องคนนี้อีก

ออฟไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
ห้ามเอาเรื่องนี้มาเขียนการบ้านครับ
เดี๋ยวโดนสั่งลบ
  :92:
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009

ออฟไลน์ kassidy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
นี่นึกถึงสมัยเที่ยวอ่างใหม่ๆ ซัก 15 ปีที่แล้ว
มีหนนึงที่ถุงแตก ลุงพลาดเอง ตอนเอานึกในใจว่าทำไมวันนี้มันเสียวจังฮู้ววว

ตอนเอาก็เสียวดีนะครับ แต่คล้อยหลังไม่กี่วันก็ต้องไปคลีนิคนิรนามตรวจโรคกันหน่อย
ทุกวันนี้ก็ยังหลอนอยู่ ไม่ใช่ไรนะ

พอแดกเหล้าแล้วคุยกะเพื่อน เพื่อนถามว่า
"เกิดวันนึงมึงแก่ เดินเจอเด็กคนนึงหน้าเหมือนมึงเด๊ะ มึงจะทำไงวะ"

ลุงนี่พูดไม่ออกเลย ฝากไว้นะหลาน 55555555

หัวอกเดียวกันเลยครับ ผมก็เคยมีประสบการณ์แบบนี้เหมือนกัน ความหลอนมันวนเวียนมาเป็นเดือน

หลังจากนั้นก็วนไปเจอน้องขึ้นทุกเดือน 3-4 เดือน หลังจากนั้นน้องก็เลิกไป

เวลามีเด็กหน้าเหมือน ๆ กันเดินมาก็หลอน ๆ

ออฟไลน์ phalanx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
ผมนี่ไม่กล้าสดเลยครับ เข็ดแล้วเพราะเคยขึ้นเด็กไซด์ไลน์ครั้งนึงเมื่อนานมากเป็นสิบปีแล้ว ทำๆไปถุงดันแตก ยังไม่ทันเสร็จเลยแต่น้องเค้ารู้ตัวแล้วทักว่าพี่ถุงแตกหรือเปล่า แค่นั้นแหละหยุดทำแล้วรีบเข้าห้องน้ำไปล้างกันทั้งคู่เลย จำได้ว่าตอนนั้นกลัวมาก ต้องรอให้ครบจำนวนวันแล้วไปตรวจเลือด ช่วงที่ต้องรอนี่ทรมานมาก

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ตั้งแต่เที่ยวมาไม่เคยมีความคิดอยากจะเอาสดใครอยู๋ในหัวเลย ไม่ว่าจะสวยกว่าอั้ม อิงฟ้า

สงสัยอย่างนึงว่าทำไมถึงอยากเอาสดกันจัง  ถุงยาง 0.01 ยังไม่สะใจพอหรือยังไง  แล้วมานั่งอมทุกข์ว่ากูจะติดโรคมั้ยเพื่อ......
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
เชื่อจริงๆเหรอครับ....ว่าเราคนเดียว