ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องวิสกี้ ตัวท๊อป osaka(บางบอน)  (อ่าน 4920 ครั้ง)

ออฟไลน์ choo2222

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องวิสกี้ ตัวท๊อป osaka(บางบอน)
« เมื่อ: กันยายน 24, 2019, 02:35:40 PM »
วันนี้ได้กลับมา osaka(บางบอน)  ต้องจัดตัวท๊อปของร้านครับ น้องวิสกี้ ตัวท๊อป osaka(บางบอน)
จองน้องกับ pr เรียบร้อย โชคดีคิวน้องยังพอได้เกือบจองไม่ทัน ตัวท๊อปของร้านจริงๆ ครับ
มาถึงร้าน pr เรียกน้องมารับเพื่อพาเข้าหอ น้องสวยและน่ารักมากๆ ครับ พริตตี้มอเตอร์โชว์ดีๆนี่เอง
หุ่นน้องดีมากครับ ขาวเนียนมาก ระหว่างเดินตามน้องขึ้นห้องไป สำรวจหุ่นจากด้านหลัง แทบอบใจไม่ไหว
อยากถึงห้องแล้ว มาถึงห้องน้องขอตัวไปเอาน้ำมาให้ด้วย กำลังคอแห้งเลย กลืนน้ำลายมาตลอดทางอยากกินน้องทั้งตัว
น้องมาถึงพร้อมน้ำ ชวนไปอาบน้ำกัน น้องปลอกเปลือกออกมา โอ่ ข้างใตหุ่นดีกว่าที่เห็นครับ สมเป็นตัวท๊อปครับ
น้องพูดจาน่ารักมากครับ ระหว่างอาบน้ำ เอาอกมาฟอกสบู่ด้านหลังให้ด้วย วนอยู่สักพัก จะไม่ไหวแล้ว รีบไปที่เตียงเถอะครับ
มาถึงเตียงน้องให้น้องคว่ำหน้าจะนวดให้ก่อน นวดได้สักพักบอกน้องไม่ไหวแล้วของนวดด้านหน้าเลยแล้วกันครับ
พลิกมาด้านหน้า เห็นหน้าอกหน้าใจเต็มๆ ขอเป็นฝ่ายนัวเลยแล้วกันครับ น้องบิ้วให้ด้วยสุดยอดครับ
พลัดกันนัวไปมาสักพัก แพ้ทุกอย่างของน้องวิสกี้จริงๆ ครับ แพ้แตกไป ผมให้คะแนน้อง 10 เต็มทุกด้านครับ
สมเป็นตัวท๊อปอีกคนของร้านจริงๆครับ  ครั้งหน้ามีซ้ำแน่นอนครับ

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
Re: น้องวิสกี้ ตัวท๊อป osaka(บางบอน)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2019, 05:11:57 PM »
 :048: :048:

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
Re: น้องวิสกี้ ตัวท๊อป osaka(บางบอน)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2019, 09:59:20 PM »
น่าจัดมากๆครับ จดไว้ก่อนเรย คนนี้