ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว น้องไวโอลิน Funky spar  (อ่าน 129 ครั้ง)

ออฟไลน์ musachic

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
รีวิว น้องไวโอลิน Funky spar
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2023, 06:45:04 PM »
น้องไวโอลิน สาวน้อยสดใส สูงเพรียว หน้าตาน่ารัก แห่งบ้านฟังกี้สปาร์ ผมได้เจอน้องวันแรกที่เธอมาทำงาน น้องเจอผมยังเขิลๆนิสนึง น้องอาบน้ำทำความสอาดน้องตั้งใจดีครับ อาบเสจก็พากันมาบนเตียง หน้าอกน้องสวยมาก น้องวาดบทรักกับน้องชาย เสร็จภารกิจคอร์ส Body ครับ  ล้างเนื้อล้างตัวแต่งตัว ถึงเวลากลับล่ะ พี่ๆที่ชอบสาวสไตล์หวาน เนื้อตัวสวยหวาน เด็กกำลังน่าดูแล แนะนำครับ น้องใหม่ๆอาจจะเกร็งนิดนึงนะครับ :82: