ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง เกรตตี้ Meeting club งานแรงสุด  (อ่าน 162 ครั้ง)

ออฟไลน์ u5203119

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
วันก่อนได้ไปลอง น้องเกรตตี้ ที่ร้าน Meeting club น้องเป็นสาวตากลมโต สไตล์ฝรั่ง หุ่นสะบึมบึ้มมาก มีรอยสักเล็กน้อย แต่ว่าเนื้อตัวดีมาก หน้าอกทำมาแต่ใหญ่โตสุด ๆ น้องมากรึ่ม ๆ เบียร์มาเลย แต่ฟิลโคตรดี
ผมเดินเข้าไปในห้อง น้องก็ประกบปากทันทีแล้วจัดตั้งแต่ในห้องน้ำ ผมก็ยังไม่ได้ทำไร น้องสเปทันทีแบบสุด ผมนอนอึ้งเลย ทำไมฟินขนาดนี้ ผมขึ้นบอดี้ แต่น้องบวก ๆ มีทอนกระจาย ๆ แนะนำให้ไปหาน้องกันเยอะ ๆ นะคีบ

หน้าตา 8/10
หุ่น 9/10 ผมชอบอกแท้ แต่ก็ดีนะ
บริการ 10/10