ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ### โดนตกอีกแล้ว อสรพิษแสนสวยเอาเกือบตาย เมดูซ่า @ YESIKA  (อ่าน 12448 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 312
  • Re-Bond
หุ่นแน่นดีจัง น่าไปโดน :009:

ทั้งแน่น ทั้งดูด ดุ๊บๆเลยครับ  :032: :032:

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
จัองมองน้องแล้วแข็งเลย :044:

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond
จัองมองน้องแล้วแข็งเลย :044:

ยิ่งสัมผัสยิ่งแข็ง  :032: :032: :032:

ออนไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2874
รอๆมาต่อครับ

ออฟไลน์ Hammer979

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
รอครับ

ออฟไลน์ Y.Y101

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
+1 ให้เลยครับ ขนาดปิดขนาดนี้ยังเห็นว่าชมพูเลย

ปล ผมรบกวบขออันเซ็นตัวล่างหน่อยได้ไหมครับ ผมสายทาสี อิอิ

ออฟไลน์ Honey~GRAY

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 4
พิษพี่น่าจะแรงกว่าน้องนะคับ

• *
  • Re-Bond

เธอดูแลดีจนผมสะอาดเกลี้ยงเกลา

ตามสเค็ปผมต้องนัวในห้องน้ำก่อน

แต่วันนี้ผมรีบและเหนื่อยมากๆ

เลยขอแบบชิลล์ๆให้เธอเป็นฝ่ายรุกบนเตียงดีกว่า

• *
  • Re-Bond
ผมเช็ดตัวจนแห้ง แล้วนอนนิ่งนิ่งรอเธอแสดงความสามารถ

เธอก็เริ่มต้นจัดให้อย่างช้าๆ ตั้งแต่ไซร้ซอกคอลงมาถึงอวัยวะเบื้องล่าง

ผมจำไม่ได้แล้วว่าเธอเริ่มต้นทำยังไงบ้าง

แต่รู้แค่ว่ามันละมุนและชวนฝันมากๆจากช้าๆเธอก็เล่นสปีดจนเครื่องติด

นี่ขนาดไม่สบตาแค่สัมผัสยังทำแข็งได้ขนาดนี้ถ้าทำอย่างอื่นแล้วก็ไม่แข็งตายเหรอครับ

ในระหว่างที่เธอใช้ความสามารถทางฝีปากจัดการช่วงล่าง

ผมสังเกตมือเธอล้วงลงไปถูไถสไลด์อวัยวะเบื้องล่างเหมือนกัน

• *
  • Re-Bond

ผมได้ยินเสียงเธอครางในลำคอเบาๆ

ฟังแล้วมันยิ่งทำให้ผมคึกคัก

เธอเหนื่อยน่ะขึ้นมาส่งสายตาบอกเลยว่าช็อตเนี่ย

ใครเจอเป็นตายไม่คาปาร์คก็ถือว่าโชคดีแค่ไหนแล้ว