ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: งานฟิลพร้อมเบิ้ล หนูชอบเสร็จย้ำ ไอริน ฟังกี้ เสียงดังจนห้องข้างมาถามว่าใคร  (อ่าน 1271 ครั้ง)

ออฟไลน์ pyoyo

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 14
 :032: :019: :032:
การบ้านค้างส่งนาน แต่ฟิวไม่ลืม กับไอริน ฟังกี้สปาเสนา 1 ซอย 17 เสียง AV จนห้องข้างๆ มาถาม PR ว่านี่น้องคนไหนขึ้นงานอยู่ ก่อนอื่น การบ้านค้างเมื่อ 2 เดือนก่อน

เจอคิวพีอาร์ที่รู้ใจคุณออดี้ ตอนแรกกะ เลือกน้องอีกคนไว้ปรากฏว่า น้องติดงาน คุณออดี้เลยแนะนำ ขึ้น น้องไอรินไหม คนนี้ฟิวเมียแน่นอน ตาม PR ลองดูสักครั้ง

มาถึงห้องงาน Style พูดคุยธรรมดา ไม่หวือหวา เรียบๆงานอาบน้ำมาตรฐาน แต่ทีเด็ดอยู่ที่งานบนเตียงตอนแรกน้องบิ้วให้ก่อนไม่เห็นจะเหมือนพี่ออดี้ว่าตอนแรกๆ

แต่พอจุดติดเท่านั้น ฟิวส์เมียมาเลย หลังจากที่เป็นตาผมบิ้ว ผมบิล งานบันเทิงถึงเริ่มมา เสียงน้องที่ร้องอารมณ์ AV กระเซา
 จริงๆหลังจากการจุดติด ไฟหน้าเป็นสไตล์ธรรมชาติ ไม่ใหญ่นักแต่สวย  ข้างล่าง สไตล์น้องไปสไตล์บางกรอบนะครับ บางกรอบ พาเพลิน น้องเป็นสไตล์ที่เรียกว่า อารมณ์ร่วมดีจากการจุดติด เสร็จได้เยอะเสร็จได้ไม่อั้น

ในเวลาที่กำหนด น้องบอกน้องชอบค่ะ หนูชอบเสร็จเยอะ เสร็จง่าย ไหลนองเละเทะ  ค่อนข้างชอบงานนี้

หากคุณต้องการน้องอารมณ์ร่วมสูงหลังจากงาน Built ต้องคนนี้เลย น้ำ 2 แต่ควรให้ทิป จากที่เมามันพาเพลินผลัดกันรุกผลัดกันรับ ผมเสร็จไป 1 กะจะต่อแต่เวลาไม่พอ น้องบอกหนูประมาณ 3-4 ครั้งอ้าวแพ้ยับเยินใครมีเวลา ต้องมาครับ สายอึดสายเบิ้ลต้องมาพิสูจน์กันครับไอรินฟังกี้สปา จัดไป

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27

ออฟไลน์ pyoyo

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 14