ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน งานดีเว่อร์ นัวยิ่่งกว่าแฟน ตาต้า @ FUNKY SPA  (อ่าน 820 ครั้ง)

ออฟไลน์ SimGreen

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
วีคเอนด์ที่ผ่านมา พักผ่อนอารมณ์ชิวๆไลน์ถาม PR ว่ามีน้องคนไหนบ้างที่ร้าน
ส่งรูปมาเปิดๆดู คนนี้ดูดี ก็เลยจองเลย

ขับรถไป Funky PR ต้อนรับทักทาย บอกให้นั่งรอน้องแปป
แวบแรกที่เห็นน้อง จำไม่ได้ครับ เพราะน้องตัดผมสั้นลง รูปร่างเล็กบาง ผิวขาวเนียน หน้าสวย นึกในใจว่า ใครนะอยากเจอจัง
ปรากฏ พอ PR เรียกน้อง อ้าวคนนี้นี่แหละ ตอนนั้นแอบดีใจครับที่สมหวัง 55

ไปที่ห้อง นั่งคุยกันนิดหน่อย ชวนกันไปอาบน้ำ "หนูนมไม่ใหญ่นะ" แต่น้องนิสัยน่ารักมากๆไม่เคอะเขิน สะโพกบางๆผิวเนียนๆ แค่นี้ก็ตื่นแล้วครับ
อาบน้ำเสร็จน้องถาม นวดไหมคะ เราบอก ไม่ต้องฮะนัวกันเลย น้องก็จัดการ มานอนข้างๆใช้มือลูบคลำอย่างคล่อง

ช็อตเด็ดครับ น้องใช้ปากเก่งมาก ทั้งอมทั้งดูด "ของพี่ใหญ่มากอ่ะ" น้องอมเข้าไปคับปาก สบสายตาอย่าง X ทำอยู่นาน เทคแคร์มาก
โหลด CD ผมขึ้นก่อน บอกตรงเสียวมาก น้องก็อารมณ์ร่วมสุดๆ แปปเดียวก็เสร็จน้องไป1น้ำ

ต่อยกสอง จัดกันครบทุกท่า นัวสุดๆ ให้น้องขึ้นเมื่อไหร่นี่นางร่อนเองอย่างเต็มที่มาก อารมณ์ร่วมสุดๆจนแตกทั้งคู่
"หนูเสร็จไปหลายรอบแล้วค่ะ"

เสร็จกิจอาบน้ำแต่งตัว เดินออกแบบเข่าอ่อนนิดๆ ก่อนกลับทิปน้องไปนิดนึง ประทับใจครับ
 :035:
หน้าตา      9/10
รูปร่าง      9/10 (สูงเกือบ 160 ตัวบางๆ)
ผิวพรรณ     9/10 ( ขาวเนียน มีรอยสักนิดหน่อย )
ไฟหน้า   8/10 
GF  10/10 (เป็นกันเองมาก ดูแลเอาใจใส่ดีมาก บู๊ไม่แพ้ฝ่ายชายเลย)

credit รูปจากร้านฟังกี้