ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง MK "ความสุขดีๆเริ่มต้นที่ MK "ตามสโลแกนเลย @ lovely Spa หทัยราษฎร์  (อ่าน 958 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrdude

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
เห็นน้องมาซักพักแล้ว กะว่าจะลองดูไม่มีโอกาสซักที
พอดีวันนี้โอกาสมาถึง ก็จองเลยครับ ชอบสาวผมสั้น
ถึงร้านน้องพึ่งมาถึงพอดีก็ให้น้องเขาพักก่อน รอไม่นาน
น้อง MK เดินออกมารับ ตัวจริงน่ารักครับตัวเล็กๆ ชอบเลย
ผมสั้นลุคเปรี้ยวนิดๆ ผมก็เดินตามน้องขึ้นไปสำรวจไป
ผิวเนียนมาก ตัวเล็กน่าอุ้มจริงๆ ถึงห้องก็นั่งคุยกันนิดหน่อย
น้อง MK อัธยาศัยดีครับ ชวนคุยเก่ง แล้วก็ขำเก่งมาก
แล้วน้องก็ชวนผมอาบน้ำ น้องถอดเสื้อผ้าเท่านั้นแหละ
ตรงปกมากๆ ตัวเล็กเอวคอด นมสวยจุกสวย
งานอาบน้ำดีมากครับ พูดคุยในห้องน้ำ บิ้วกันเล็กน้อย
อาบน้ำเสร็จผมมานอนรอที่เตียง น้อง MK ตามมานวดตัวให้
น้องถามเมื่อไหร่ตรงไหนเป็นพิเศษไหมคะ นวดดีครับ
เเคลิ้มเลยทีเดียว หันหน้ากลับมาน้องถามทำอะไรได้บ้างคะเนี่ย
ผมบอกจัดได้เต็มที่เลยที่ไม่หวง ฮ่าๆๆ
 น้อง MK ลืมเลยครับ ลิ้นพริ้วมากลีลาดี สเปรยทั้งลำเลย
Gf มาเต็ม  ผมปล่อยน้องเต็มที่เลยครับ ให้น้องคุมเกม
สุดท้ายยอมครับ รักเลยน้อง MK
สรุปนะครับ
น้องหน้าตาน่ารักเลยตรงปก สาวผมสั้น
หุ่นไซส์หญิงไทย ตัวเล็กน่ารักกกกก
อาบน้ำดีนวดดีมาก
Gf ให้เต็มครับ
ผมเลือกไว้เป็นอีกหนึ่งคน ถ้ามีโอกาสต้องไปหาน้องใหม่แน่ๆ
ขอบคุณโปรดีๆจากทางร้านด้วยครับ