ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้อง ซิลเวีย Lemon  (อ่าน 947 ครั้ง)

ออฟไลน์ Doodee16

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
การบ้าน น้อง ซิลเวีย Lemon
« เมื่อ: สิงหาคม 09, 2020, 05:36:51 PM »
รอบนี้ เจอน้อง ซิลเวีย มาครับบอกได้ได้คำเดียว สุดดดดดดด...... สาวสวยหน้าตาลูกครึ่ง น่ารักกกก มากกกกกก
  เป็น ดารา ได้เลยครับ หน้าตาดี แถมงานดี สุดยอดดดดจริงครับ

เริ่มงานนี้น้องโน้มตัวลงมาจูบก่อนเลยครับ จูบดูดลิ้น สลับกันผมนี่ฟินส์ไปเลยครับ
แบบมือลูปตัวเราไปทั้งร่าง คือเหมือนไม่ได้เจอแฟนแบบเป็นเดือน แบบนั้นเลย

จูบลูบ ลงมาต่อที่ ตรง ค........ แข็งหน่อยก็อ้าเข้าปาก เหมือนกินเห็ดโคนเลยครับ ฟินไปอีก
วนรอบดอกเห็ด อยู่สักแปปป เกือบลั่น ผมเลยบอกให้น้องพอก่อน ไม่งั้นเดียวมี คาปากนะครับ ^_^

น้องเลยสลับนอนลง ผมจูบน้องก่อนแล้วค่อยไหลลงมาที่ หน้าอก นมชมพูสวย ใหญ่........
ผมดูดนมไปให้มืออีกข้าง ไล่ลงข้างล่าง เริ่มสำรวจลอยแยกด่านล่าง ลงจากเขามาหา หุบเขา ^_^

เจอหุบเขาของน้องเข้าไป ถึงกับต้องกับต้องเอาลิ้นชิมดูเลยที่เดียว มันทั้งหอม ทั้งหวาน........

เลียไปน้องก็ ส่งเสียออกมา อย่าได้อารมย์สุด ยิ่งเน้น ยิ่งแหย่ลิ้น ถึงกับร้องเสียหลงเลยที่เดียว
กันน้องนี้ยกลอยขาหนีบหัว โอยชอบบบ ฟินนนด้วยครับ

จากนั้น ผมไม่รอช้า ถึงทีต้องลุยแล้ว มาถึงขนาดนี้ ไอเสียบุก ผมจับน้องอ้าขาออก แล้วเริ่มโยก.....
น้องดึกผมลงมาจูบมือโอบเอวผมไว้ จูบไปโยกไป.....พร้อมกับเสียที่ร้องแบบฟินน

สักพัก ผมพาน้องเปลื่ยนเป็น ถ้า DG บอกเลยกระแทกมันจริงๆ DGไปแล้วสลับมาเลีย......
น้องเอามือจิกหมอน แล้วขย่ำไป น้องบอกจะเสร็จ ผมรีบเร่งเครืองอย่าเต็มกำลัง หวังว่าจะไปให้ทันน้อง

ในไม่ช้าผมก็ตามน้องทัน เราเสร็จพร้อมกันทั้งคู่ เป็นอะไรที่สุดยอด จริงๆๆ

เสร็จแล้วจูบปากกันต่อ โอ้ยยยยยยยยย ฟินส์ คนนี้ผม ขอให้10/10ไปเลย เด็ดจริงดีจริง ทั้งสวย ทั้งานครบ

ออฟไลน์ Oh na

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 18
Re: การบ้าน น้อง ซิลเวีย Lemon
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2020, 08:09:50 PM »
ดีขนาดนั้นจริงหรอคับ

ออฟไลน์ OOl3

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
Re: การบ้าน น้อง ซิลเวีย Lemon
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2020, 10:42:30 PM »
คนเเียวกับ แอนเดรียบ้านเพื่อน ลองหาการบ้านดู

ออฟไลน์ 💋🔥🛀( . )( . ) Dไม่ห่างเหิร 😻( ̄3 ̄)🌈

• ผมเป็นคนที่ดีไม่ห่างเหิร
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
  • อยากได้ช้างเผือกต้องเข้าไปในป่า
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2021, 02:42:46 PM »
      (.)(.) ขาวสวยมากครับ  :032:
•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•
           ::: (\_(\ …*…*…*…*…*…*…*…*…::::::::::::::
           *: (=’ :’) :: (.)(.) Dไม่ห่างเหิร เดินไม่ห่างหมี :::::::
          •.. (,(”)(”)¤…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*: