ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม จองน้องแล้วโดนเท  (อ่าน 3129 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: สอบถาม จองน้องแล้วโดนเท
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 01:54:41 AM »
อื้อหืมมม
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Toook13

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 11:22:26 AM »
ร้านนี้เคยคิดว่าจะไป แต่ตอนนี้ขอผ่านก่อนนะครับ

ออฟไลน์ เฮียป็อปสายตะแคง

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 08:35:20 PM »
ร้านนี้น้องไม่มีนวดเลยครับ เคยไปขึ้นน้องใหม่เพราะอยากลองความสด
อาบน้ำเสร็จ มานอนรอที่เตียง หันหลังกะว่าจะให้นวด

น้องบอกว่าไม่นวด เด่วช้า ทำรอบไม่ได้ - -"

ตอบทำก็เร่ง เจ็บเลยหยุด ของหายหมดของเหี่ยวหมดครับ

ออนไลน์ vassa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 19
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 21, 2017, 11:45:28 PM »
เจอ พีอา ร้านนี้ตั้งใจเเข็งเเละต้องเป็นคนใจเย็นมากๆๆ พีอาเเบบว่าไม่เเนะนำ หน้าบึ้งๆๆ ถามคำ ตอบ คำ  เด็กในร้านกับรูปต่างกันลิป ขนาดบ้านผมอยู่ในซอยเดียวกันเเท้ๆผมยังไม่ไปเลย  ร้านผมไม่ได้โจมดีนะ ร้านรับทราบเเล้วควรปรับปรุงเรื่องห้องด้วยครับ ที่นอนบางห้องเตียงเป็นหลุมตรงกลาง ห้องโคตอึดอัด ในโซนนั้น ผมเฟริมเลยครับพอๆๆกัน เลยมาหน่อย ก้จะเป็นอีกร้าน  ที่ค่าคอสเเพงเเสรด ที่เขาบอกว่าห้องดีสุด ห้องดีจริง พีอา เเย่  ลองๆๆไปเทสดูเลยครับ พีอาชื่อ มะลิ ตัวอ้วนๆหน่อย ผมยิกๆ  ผมเเละเพื่อนไปมาล่าสุดก็โดนชักสีหน้าใส่  ผมเเนะนำ เพิ่มงบอีกนิดหน่อย ขับรถมา ซอยเสนา เชื่อผม ฟิน เเน่นวล

ร้านที่เลยไปอีกนิด ลองเปลี่ยนจากprมะลิ เป็นprนางดูครับ โลกเปลี่ยนผมคอนเฟิร์ม^^

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 09:14:28 PM »
เเสดงว่าเคยโดนเหมือนผมใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ YULEE

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2017, 10:49:24 PM »
ร้านนี้อีกเสียงครับ ว่าไม่ควรไป
ทำการตลาดแบบตีหัวเข้าบ้าน โพสต์ว่าเด็กมาเยอะ ไปถึงเหลือแค่สองสามคน
PR หน้าบึ้ง ไม่รับแขก

รูปดรอปจากตัวจริงแบบ 80%

เด็กบางคนหล่นแบบตีนแหก แถมพอแจ้งร้องเรียน บอกให้คอร์สฟรีหนึ่งครั้ง แต่พอถามไปจริงๆ แล้วก็เงียบกริบไปกับกลีบเมฆ

ออฟไลน์ Lek3peace

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2017, 11:24:24 AM »
ร้านนี้อีกเสียงครับ ว่าไม่ควรไป
ทำการตลาดแบบตีหัวเข้าบ้าน โพสต์ว่าเด็กมาเยอะ ไปถึงเหลือแค่สองสามคน
PR หน้าบึ้ง ไม่รับแขก

รูปดรอปจากตัวจริงแบบ 80%

เด็กบางคนหล่นแบบตีนแหก แถมพอแจ้งร้องเรียน บอกให้คอร์สฟรีหนึ่งครั้ง แต่พอถามไปจริงๆ แล้วก็เงียบกริบไปกับกลีบเมฆ

ดรอป80% โหดมาก

ออฟไลน์ คนใช้แรงงาน

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2017, 11:34:01 PM »
เกือบไปละ ขอบคุณที่แชร์ข้อมูลคับ นาน ๆ เที่ยว ไม่อยากหล่น  ขอชัวร์ไว้ก่อนดีกว่า   :81: