ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโค้ช @หอหญิง นมเทพ ช่วงล่างฟิต GF ปรอทแตก  (อ่าน 1055 ครั้ง)

ออฟไลน์ - GGG -

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 39

ทันทีที่อ่านการบ้านของโค้ชจบ ผมนี่รีบไลน์ไปถามทางร้านเลยว่าน้องเข้าร้านมั้ย
พีอาร์บอกน้องเข้าค่ะ ผมเลยล็อกคิวไว้ทันที ไปถึงร้านพีอาร์เรียกน้องออกมาสวัสดี
น้องโค้ชตัวเล็กๆ ผิวไม่ขาวมาก น้องดูยิ้มแย้มแจ่มใสดี อยากรู้ว่าจะแจ่มจริงมั้ย จ่ายตังขึ้นเลยดีกว่า
น้องเดินมาพาขึ้นห้อง ก็ชวนคุยถามนู่นนี่กันไป เข้าห้องมาน้องคุยอย่างเก่งเลย น่่ารักเป็นกันเองดี
คุยไปคุยมาชวนน้องไปอาบน้ำจนสะอาด ขึ้นเตียงมาน้องร้องเพลงสดให้ น้่องยังทำได้ไม่เก่งมาก แต่ตั้งใจสุดๆ
ผมเลยเปลี่ยนมานัวเองบ้าง ดูดนมได้ซักพักฟิวส์น้องเริ่มมา ผมลงทาสีให้น้อง น้องชอบ บอกเสียวมาก ร้องลั่นซาวน์เยี่ยม
มุมนี้ผมชอบมากระหว่างทาสีไป มองหน้าน้องจากมุมนี้น้องหน้าเสียวมาก ได้อารมณ์สุดๆ
จนกระทั่งน้องได้ปลดปล่อยความอัดอั้น กระตุกๆ เหมือนไปแหย่หนวดเสือเข้า อารมณ์น้องมาเต็ม
โหลด CD ได้ คึกสุดๆ ร้องลั่นห้อง ร้องลั่นจริงๆ น้องเสียวมาก พูดบอกตลอด
จนน้องจะเสร็จอีกแล้ว ผมเลยเร่งจังหวะจบไป เสร็จสมอารมณ์หมายไป
ฟินสุดๆ โคตรได้ฟิวส์แฟนเลยครับ

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
Re: น้องโค้ช @หอหญิง นมเทพ ช่วงล่างฟิต GF ปรอทแตก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2020, 12:14:01 AM »
 :032:

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
Re: น้องโค้ช @หอหญิง นมเทพ ช่วงล่างฟิต GF ปรอทแตก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2020, 03:33:27 PM »
คนนี้ผมก็เพิ่งขึ้นมาคับ เรื่องฟิตนี่สุดๆคับ ขนาดของผมไม่ใหญ่นะ อิอิ อีกอย่างน้องร้องเสียงดังมาก ร้องแบบสุดเสียงจริงๆ แบบไม่กลัวว่าใครจะได้ยิน :92: