ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน วีนัส lust spa  (อ่าน 5068 ครั้ง)

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
ส่งการบ้าน วีนัส lust spa
« เมื่อ: ธันวาคม 19, 2018, 08:38:28 PM »
สวัสดีครับ เมื่อวันที่ 12 ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสไป ที่เดิมอีกแล้ว ช่วงนี้บ่อย555
ตั้งใจไว้ว่าจะขึ้นกะ น้อง วีนัส โทรไปจองเรียบร้อย ไม่นายผมก็ถึงร้าน pr ตอนรับ ดี เหมือนเดิม นั้งรอไม่นาน น้องออกมารับ ผมพึ่งเคยเจอวีนัส ครั้งแรก ตัวจริง สวยหน้า คม ยิ้มมีเสนห์สุดๆ ผิวขาวเหลืองๆ หุ่นมีน้ำมีนวล ถูกใจจริงๆ :032:
ตอนเดินขึ้นบันได ก็คุยกันเล็กน้อยน้องถาม ทำไมหน้าคุ้นๆ แต่จริงๆไม่เคยเจอกันนะครับ คงอาจผมไปบ่อย เดินผ่านอาจจะเคยสวนกันบ้าง
ตัดมาที่น้อง คุยกันไปถอดกันไป น้องคุยสนุกดีครับ สายเฟรินรี่เลยก็ได้นะ ผมคิดในใจ คนอะไร แก้ผ้าได้ sexy ขนาดนี้555 น้องวีนัส ชวนไปอาบน้ำ งานอาบน้ำก็กลางๆ มีรูดน้องชายเล่น นิดหน่อย ตัดมาที่เตียง น้องมานวดให้ พอสมควรเลย สบายดีครับ ไม่นาน ก็เริ่มขึ้น น้องบอก เริ่มแล้วนะ ผมก็บอก จัดไป
งานบิ้วน้อง หวานดี ไม่บู้มาก แต่ เสียว แบบสบาบๆตัว ลิ้นดีใช้ได้ ไม่นานผมก็สบายตัวครับ น้องมีอารมณ์ร่วมดี น้ำออกธรรมชาติเลยครับ แต่น้องไม่ให้ ทาสีนะครับ มีจูบกันนิดหน่อย แบบไม่แลกลิ้น
สรุปนะครับ วีนัส สวย ผิวดี มีแผลที่ท้อง จากการผ่าตัด ไฟหน้าโมมา ใหญ่ดีครับ งานดี ฟิว แฟนหวานๆครับ
ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาอ่านนะครับ

ออฟไลน์ ULTRAMANooPs

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 37
Re: ส่งการบ้าน วีนัส lust spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2018, 07:49:24 AM »
 :002: